Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi yapigwa burn!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chetuntu, Jan 22, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wadau , nasikitika ofisi yetu (international society) imepigwa burn marufuku kuvisit JF hasa jukwaa la siasa kutumia computer za ofisi. Mkuu wa utawala ameliweka wazi hatua kali za kinidhan zitachukuliwa kwa atakayekutwa live.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwani nyie mlikuwa mnaingia jf na kucomment hadharani na kila mtu anakutazama?
    Atakuwaje amegundua kuwa mnaconcentrate kwenye Jukwaa lasiasa?
    Ofisi za namna hiyo ni za kikoloni mno!...Mtu anataka awatawale kifikra miaka hii?
    Too amazing!..
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  4. c

    chetuntu R I P

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  5. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi ofisini kwangu nime-block kabisa during working hours isipokuwa muda wa lunch na baada ya muda wa kazi. Kila ofisi inafanya kulingana na matakwa yake ya kazi. Kuna watu wakiingia JF au kwenye social networking zingine huwa hawatoki, unakuta tabs ziko wazi muda wote kitu ambacho huathiri sana utendaji kazi. Ukifanya tathmini vizuri utabaini karibu robo ya muda wa kazi au zaidi kwa baadhi ya watu unapotea kwenye ku-browse social networking.

    Ushauri, ombeni ofisi iwape access muda wa lunch kwa mfano kati ya saa 7 na 8. Mara nyingi ofisi ndio huathirika zaidi kwa kuipandishia internet usage cost na efficiency deterioration.

    Think again.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hongera sana kila kitu na wakati wake itafika muda utasahau hata kula au kulisha watoto na wanafamilia!

     
  7. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni ofisi au jumuia? (International society). Halafu wamejuaje kuhusu jukwaa la siasa?
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda nifafanue ofisi yetu tunapata access ya intenet kuanzia saa moja hadi saa nne usiku,ambao sio muda wa kazi . Ni part ya kusocialize, kama kwenda Tv room, Mchana tunakuwa out of network kuchapa kazi.
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni uamuzi wa office au kampuni kuamua ni website ipi wafanyakazi,wanafunzi wafungue na ipi wasifungue, ni popote pale duniani,na wala si ukoloni.kama wewe unavyomkataza mwanao asifungue website ya matusi.au kwasababu ni JF?
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ofisi ndani ya hiyo society, jukwaa la siasa sababu wadau hujadili yanayojiri nchini kupitia taarifa za jf, na mkuu wa utawala anapita hapo jukwaani sana ,kwa hyo anajua source yetu na tuko remote sana magazeti baada ya siku 3 hadi 4. Hata radio station ni za nchi jirani.
     
  11. c

    chetuntu R I P

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda nifafanue ofisi yetu tunapata access ya intenet kuanzia saa moja hadi saa nne usiku,ambao sio muda wa kazi . Ni part ya kusocialize, kama kwenda Tv room, Mchana tunakuwa out of network kuchapa kazi.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ya nini manyanyaso?Tumia Via Mobile!
     
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa tuache kutegemea sana vitu vya ofisini tukawa tunachelewesha kazi. JF mara nyingine huwa inanoga sana. Na ofisi nyingi kwa sababu ya social networks wameanza monitoring ya matumizi ya mtandao. Tujiandae tusije kuadhirika kwa kuwa na mobile network
     
  14. N

    Nalonga Senior Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuingia gharama kiasi kwa ajiri ya social networking,tafuta laptop wireless modem now is everywhere hiyo itakuwa powa,au unaona easy kusocialize kwa kuwa hakuna gharama kwako?Hivyo ofisi ikifungwa hatukutani tena Jukwaani mkuu.....Hiyo ni ofisi Heshimu taratibu kiongozi.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambieni mna kipindi kifupi tu chini yake na marafiki zake mafisadi anaojaribu kuwatetea.
    Hata hivyo jaama jf inalewesha kabisa kama pombe msiendekeze sana. Tumieni ile sheria ya wanyuaji pombe BAADA YA KAZI.
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Poleni sana. Tumieni simu!!
     
Loading...