Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya waziri mkuu na taarifa za uzushi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPALESTINA MWEUSI, Jun 11, 2012.

  1. M

    MPALESTINA MWEUSI Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
    Hivi karibuni tuliskia taarifa za idadi ya watanzania amabapo tuliambiwa wakristo ni 52 percent na waislam ni 34 percent lakini ofisi ya takwimu ya taifa imekanusha na kusema huo ni uzushi sasa sijui hii ofisi ya waziri mkuu ambayo taarifa zilianzia huko ilikuwa na lengo gani. Mie naona hapa kuna kutumiwa.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, taarifa yako ni mifupa mitupu. Haina nyama!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Alisema lini na wapi? Officially hakuna statistics za waislamu na wakristu kwa kuwa si parameter ya sensa ya taifa
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo taarifa sahihi ni zipi? uzushi haukanushwi bila data.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Taarifa sahihi ni kuwa hakuna data za wakristo na waislamu wako wangapi. Tokea sensa ya 1968 tuliachana na masuala ya kabila na dini ya mtu kwa kuwa hayana umuhimu katika kupanga mipango ya maendeleo ya nchi.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hii ndo bongo bwana usikute hata iyo ya pili nayo bado imechakachuliwa
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Taarifa yako bado haiondoi utata. Ungetuwekea hizo takwimu za kweli huku ukilinganisha na zile zenye utata. Hapa umetuachia maswali mengi kuliko majibu!
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa sioni swali wala jibu zaidi ya UJINGA. What is so special watu fulani wakisema wao ni wengi zaidi yetu? Ingekuwa kuna mgao unatoka in accordance to the number of people to be divided among, ningesema kuna tija ya watu kuleta ujanja wa wao kujifanya wengi. Otherwise ni ule utaahira wa kulalamikia kila jambo, hata lililoko kwenye hisia zako mwenyewe.
     
Loading...