Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya Tendwa inahitaji afisa habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbwa Mpole, Sep 15, 2012.

  1. M

    Mbwa Mpole Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa muda mrefu jinsi Tendwa anavyoropoka ropoka katika vyombo vya habari, nikagundua mojawapo ya tatizo lake hana mtaalamu wa habari na mahusiana katika ofisi yake wa kumshauri nini ongee, angee vipi, ongee wakati gani na kwa nani.

    Siku hizi wizara, idara, makampuni binafsi na hata taasisi nyngine huru za serikali zina mahafisa habari ambao husaidia sana kuweka mambo sawa kabla yajatoka hazarani.

    Wakati wa mgomo wa madaktari maafisa habari wa hospitali ya Muhimbili walisaidia sana kuweka vizuri habari za mgomo na kuwaunganisha waandishi na hospitali ya Muhimbili.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nape ndio msemaji wake
     
Loading...