Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya takwimu inajua hli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Mar 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Takwimu zisizo rasmi zinaonyesha kuwa asilimia kubwa ya watz nivijana! Je ofisi ya takwimu inajua yale tuyaonayo kwamacho na masikio kuwa vijana wengi hawana imani na serikali hii ya rais kikwete hususani vjna wote educated?
     
Loading...