Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya rais, Tume ya utumishi wa umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Misspina, May 12, 2011.

  1. M

    Misspina Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ofisi zilizopo katika Mikoa na Wilaya zote TZ
    Kilichonipelekea kuandika thread hii ni utofauti wa hadhi ya JINA na MAZINGIRA YA OFISI HIZI. Ofisi ni chakavu na hazina hata vitendea kazi. Wateja ndio wanaambiwa watoe photocopy na hata kuprint barua zao mitaani. Hata unapoongea na watumishi wanasikitika hali c nzuri ktk ofisi hizo.
    Wafanyakazi wengi wanaacha kazi kutokana na mazingira hayo magumu. Kwa kuwa najua wahusika wengi wapo hapa JF tafadhalini waungwana hebu badilisheni hadhi ya ofisi hizi ifanane na jina lake.
    Nawasilisha.
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wakati huo huo kinondoni mkurugenzi analipiwa chai milion Tsh 8.5, ulinzi milioni 90(kama vil hatuna polisi na hata sijui , hapo kwa mwezi ni karibu milion 10 sijui ni kampuni gani hiyo) nguo za madiwani 100
    hivi ni lini tutaweka vipaumbele kulingana na umuhimu wake

     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba wahusika wafanyie kazi ili huduma bora zitolewe kwa walimu ambao ndio wahudumiwa wakuu ktk ofisi za wilaya na mikoa.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    rais si ndo kiongozi wa magamba. unategeme nn km sio kuona magamba ofisi zake zote.
     
  5. M

    Misspina Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila bado anayonafasi ya kuvua gamba na ofisi hizi pia maana walimu wanateseka.
     
  6. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini hii tume haina website? Naombeni namba ya simu ya ofisi hii kwa Dar es salaam.
     
Loading...