Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya msajili wa vyama vya siasa yapata msajili mpya mwanamke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JohnWerema, Apr 19, 2012.

  1. J

    JohnWerema New Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeambiwa na wafanyakazi wa ofisi ya msajili wa vyama vya siasa kuwa hivi sasa ofisi hiyo inaongozwa na kuendeshwa na hawala wa bwana John Tendwa niliyepata jina moja anaitwa Zakia. Inasemekana bwana tendwa yupo kisheria tu lakini kila mipango na maamuzi yanafanywa na hawala yake huyu. Sasa huyu bwana kama amechoka kazi na kugawa madaraka yake kwa hawala zake naona serikali mpuumzishe tu, kuliko kuja kutubomolea demokrasia yetu ya vyama vingi iliyojengwa kwa gharama kubwa, kwa tabia na tamaa zake za kufikiria kwa kutumia fimbo yake na kutawaliwa na sketi.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera zake Zakia!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mode, naomba fungua jukwaa maalum la "JF Udaku" ili wenye taarifa za aina hii, wasiposti humo ili iwe rahisi kwa wafuatiliaji wa maisha ya watu, kama ilivyo kwenye magazeti ya udaku na magazeti serious.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Naunga mkono hoja.

    Hii ni aibu na fedheha kubwa kwa Great thinker kuzungumza udaku hadharani bila aibu wala soni.

    Mods fanyeni kazi yenu haraka kuepusha aibu hii. ONDOA
     
  5. K

    KAFWIMBI Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh duh imeipenda......... eti hawara.........jakoo mdhee Tendwa mkidhie Zakia.
     
  6. m

    mwelimishaji Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba habari kama hizi zisiruhsiwe hapa JF kwani zinaonekana ni za kitoto sana na zinatuivunjia heshima.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii habari, ZAKIA MJANJA SANA!
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Huu umbea peleka jokes/udaku, hata kama ulikuwa na taarifa nzuri ushaharibu kwa kutoleta hoja yenye mashiko.
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kafwimbi, usichezee ccm watakupeleka mhakamani utavuliwa uanaume (ubunge) teh teh!!
     
  10. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utawala wa mabasha huu mwendo mdundo hapa ni nguvu ya umma ndiyo itakayoondoa uozo kama huu. Hivi tendwa anafikiri hiyo ofisi ni ya kilabu cha pombe kiasi anamuachia hawara kama ndivo hivo inasikitisha nchi mefika pabaya sana.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwinyi aliwaambia waache kukalia uchumi bure.
     
  12. U

    Ugweno Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good News na pole kwa maumivu!!!Tumefurahi kusikia,lete umbea mwingine.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Rubbish!!
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fuatilia zaidi ili ujue anaitwa Zakia nani.....
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    [​IMG] JohnWerema

    Today 09:33
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member Array



    Join Date : 16th June 2011

    Posts : 1

    Rep Power : 0
    Likes Received
    0

    Likes Given
    0
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zakia mwanamke wa shoka kaitikisa hadi ofisi ya msajili?

    hapana tunahitaji uthibitisho zaidi siku hizi ukimchukia mtu ni rahisi kumchafua kupitia mitandao ya kijamii
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo, post moja tu basi ujue huyu ni mtumishi ofisi ya msajili yamemfika kaamua kukimbilia JF. Watu kama haya ni muhimu lakini si wa kuaminika sana.

    Ukute mwanakaka walikuwa wanagombania demu na tendwa au Tendwa kamnyang'anya demu (John Werema).

    au mwanadada (John Werema) amepinduliwa na zakia kakasilika kaja hapa kutema cheche.

    Mapenzi ofisi ni uduwanzi!!!!!!! haifai hata kidogo
     
  18. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nonsense!
     
  19. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Natamani bi zakia aamke siku moja amwambie TENDWA akifute Chama Cha Mapinduzi otherwise hampi mfododo.
     
  20. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :A S thumbs_down:
     
Loading...