Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya Mbunge yavunjwa na kuibiwa kompyuta na nyaraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paparazi Muwazi, Mar 20, 2012.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari nilizopata toka polisi Magomeni ni kwamba ofisi ya mbunge mmojawapo wa Manispaa ya Kinondoni imevunjwa na kuibwa kompyuta na nyaraka mbalimbali. Kwa mujibu wa chanzo hicho wizi huo umetokea juzi usiku. Hatahivyo, chanzo hicho ambacho hakikuta kutaja jina kimeeleza kuwa kituo chao kimeelekezwa kuwa taarifa za kina zitatolewa na Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam katika mkutano wake na waandishi wa habari hapo kesho.
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujawa na taarifa bado,sio busara kupost jambo usio na uhakika nalo! ILA
    Ninasuspect watakuwa CDM hao ila sina ushahidi ninashuku tu! nawaomba polisi waanze na hiki chama maana kinatupa shida sana mitaani.
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa operesheni ya kukamata mtandao wa wauza unga tu.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Heri mimi sijasema kulikoni wewe unayeropoka tu. Una uhakika gani kama ni wa CDM; pale magomeni zipo ofisi za Mbunge wa Kawe (CDM), Mbunge wa Ubungo (CDM), na Mbunge wa Kinondoni (CCM);

    Sasa una uhauhakika gani kuwa ni Mbunge yupi aliyeibiwa na pia ni wafuasi wa chama kipi waliohusika kama kweli itikadi za kisiasa zipo.

    Acha kuropoka ndugu yangu usije valishwa SHANGA NA KHANGA MOJA MCHANA KWEUPE NA UKAPITISHWA UNASHANGILIWA BARABARANI



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Akili za kuazima hizi.
     
  6. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu hapa jamvini alikuwa na kausemi kake kuwa " A silent fool is counted wise". Ungekaa kimya tu tungekosea kudhani kuwa una busara
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyu akili zake zilifukiwa na Sheikh yule aliyekuwa anawaongoza.
    Mtu anakurupuka utafikiri kashikiwa mtutu.
    Akili za makada utaziona tu, hata signature yake.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naomba awe wa ccm
     
  9. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kama ulisuspect mbona hukuileta kama tetesi? Na hiyo notion yako kuwa ni CDM umeitoa wapi, na inakusumbua wewe na nani huko mtaani? Na hiyo signature yako, kipimajoto umeendesha lini na kwa vigezo vipi?
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Basi itakuwa ofisi ya Idd Azzan
     
Loading...