Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya DC Arusha yakosa choo,kilichopo chaziba na kutapakaza vinyesi na harufu kali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, May 9, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofisi ya mkuu wa wilaya ya Arusha imekumbwa na aibu ya mwaka baada ya uongozi kushindwa kukarabati choo cha jengo hilo kilichoziba kwa muda mrefu ,ambapo kwa sasa kimefurika maji machafu na kinyesi na kutiririsha eneo la ofisi hiyo na kuwafanya watumishi wa jengo hilo akiwemo DC, Raymond Mushi kuingia ofisini akiwa ameziba mdomo na kitambaa huku wakikanyaka maji machafu yaliyotapakaa kila pembe.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Inaelekea fedha za matengenezo walisaidia wilaya jirani ya Arumeru kwenye uchaguzi,tukiwaambia hawawezi kazi wanasema kauli za uchochezi,DC mzima anakalia mavi halafu huyo useme atasimamia usafi wa manispaa ya Arusha kweli DC Raymond Mushi HOVYOOOO
     
  3. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nafikiri swala la vyoo kufurika hapa A.town ni fashion mpya ya meya kaja nayo kwani karibu mji mzima vyoo vimefurika na hamna anayejali labda viongozi wa manispaa wanapenda hiyo harufu.
     
Loading...