Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya CCM yafungwa na kugeuzwa ya CHADEMA:CCM yapoteza Mali na wanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 4, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika tukio ambalo halikutarajiwa na la kushangaza vijana zaidi ya 50 waliokuwa wanachama wa CCM Tawi la Cairo mjini Mererani wilayani Simanjiro mkoani Manyara wameishusha bendera ya Tawi hilo na kuipandisha ya CHADEMA huku kila kitu ikiwemo ofisi,samani na wanachama wote kuhamia CHADEMA.

    Wanachama hao wamesema wameamua kufanya tukio hilo la kushangaza kutokana na kudai kwamba CCm imepoteza dira na mwelekeo hadi kusababisha maisha kuzidi kuwa magumu na mfumuko wa bei.Pia wamesema wameamua kumuunga mkono aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha James Ole Millya aliyejiondoa CCM na kujiunga na CHADEMA mwezi uliopita.

    Akizungumzia tukio hilo kiongozi wa CCM kata hiyo Sifael Saitore mbali ya kushtushwa na tukio hilo aliahidi kutafuta kiwanja sehemu nyingine kwa ajili ya kujenga ofisi mpya ya Tawi kwani awali Tawi hilo lililojiunga na CHADEMA halikuwa katika eneo linalomilikiwa na CCM.

    Source:Mwananchi Ijumaa Uk.10
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Hii nzuri kabisa!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Freedom is around the corner. M4C ni zaidi ya uijuavyo.
     
  4. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Mali zote Ccm inazotumia ni za wananchi wa itikadi zote coz walizichukua kibabe.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kumbe Arusha? Napita tu
     
  6. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh!wanatekeleza agizo la nec
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duuh..bonge la Uhuni.! Big up
     
  9. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    bado kidogo kuhama ikulu ikawa ya chadema!!!!
     
  10. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm is still working harder but cdm works smart
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri sana, na bado kabisa. Mambo yanakuja
     
  12. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulizani zenj au?
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndicho CCM walichotaka.Wameshindwa kabisa kusoma alama za nyakati hata baada ya watu kutoa ushauri mwingi wa bure.Ni watu wa ajabu sana,maana hata sasa bado hawajastuka,it's business as usual.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wa Mererani walikuwa mtaji mkubwa wa CCM. Sasa kama na ofisi imehamishiwa CHADEMA CCM bye bye!

    Msako Unaendelea
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waberoya,, umeipenda? daaaaaa!
     
  16. H

    Hosida Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saa ya Ukombozi wa Mtanzania imewadia.

    Glory to God
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kamanda!
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa hatuwanyatii tena na wala hatuwafukuzi kimya kimya,hiki ndicho kimbunga lichosema Mheshimiwa Sugu,baada ya hiyo ofisi tutafuatia viwanja vyote vya michezo virudishwe serikalini iweje wajenge wote leo waseme vyao
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika binafsi M4C imenitisha........
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana hata kiongozi wa ccm wa kata amekiri kushtushwa na tukio hilo
     
Loading...