Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi waziri mkuu wizi mtupu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Feb 16, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu, ile kauli ya Tanzania kuwa shamba la bibi imeendelea kuthibitika jana pale kitengo cha maafa ,ofisi ya mtoto wa mkulima ilipo kutwa na matumizi mabovu ya fedha za watanzania walipakodi. Ubadhirifu huu umethibitishwa na kamati ya bunge hesabu za serikali chini ya mwenyekiti wake Mh John cheyo. Hivi kwa mwelekeo huu kuna ofsi na wizara iliyosafi katika matumizi sahihi ya pesa za walipa kodi? Je Waziri mkuu bado anastahili kuitwa mtoto wa mkulima? Naomba kuwasilisha ili tujadili hii mada.
     
  2. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani katibu wa waziri mkuu (Lyimo), inabidi atoke hiyo ofisi, maana ndio anakiongoza hicho kitengo kwa majigambo makubwa. He needs to go!!
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siku nyingi ukulima kauweka kando, mtoto wa mfanyabiashara
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuh baada ya kunyimwa posho na jk, jamaa wameamua kujilipa wenyewe kwa mlango wa nyuma
     
  5. m

    migomo ya vyuo Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye kuwa mtoto wa mkulima sawa, ila atuambie yeye binafsi ni nani? mkulima, shoga, fisadi, changudoa, jamabazi, mfanyabihashara wa vioungo vya albino, muuwaji , firauni au ni nani. baba yake hakukosea yeye kuwa mkulima tatizo ni pinda mwenyewe mbona hayaishi matendo ya baba yake. mbona amekuwa muongo, mwizi, fisadi na mchafu wa maovu yote?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    jamani alishasema huku akilia kuwa account yake haina zaidi ya mill 25.

    linanikera sana hili linafiki jambawazi,eti mtto wa mkulima.

    lakini tumuache tu mana kisingizio chake kikubwa kulia lia tu, JITU ZIMA HOOVYO.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unasahau Katibu wa Wizara ndiyo boss wa wizara?

    Mawaziri ni kama mabosi kivuli waizarani... Katibu ndiyo mambo yote...
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kitengo muhimu ila kinafanywa sehemu ya kuganga njaa.
     
Loading...