Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi moja,section moja na mkeo/mmeo.kazi itafanyika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, May 10, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaodai kuwa,ni bora sana MME NA MKE wakawa sehemu moja kazini wanasema faida ni nyingi tu. Na wengine wanadai hiyo haifai kabisa bora kuacha kazi kuliko kufanya kazi sehemu moja na mkeo/mmeo.TIJA ITAONGEZEKA AU ITASHUKA?(PRODUCTIVITY)mnasemaje jf?.Kuna jamaa hapa yeye na mkewe wote wahasibu,inaelekea walikutana chuoni.Mke alikuwa anafanya kazi mikoani(serikalini)sasa jamaa baada ya kuomba aletewe mkewe, wakuu wamemrejesha Dar lakini wamemweka ofisi moja section moja na mkewe,room moja.Jamaa kachanganyikiwa, anasema ofisi ziko nyingi tu mjini kwa nini wamempangia ofisini kwangu?au kunikomoa?........nilimuuliza tu kuwa kuna ubayagani kukitazama kutwa nzima kile ukipendacho?... sio siri...swali langu hakulipenda sana.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ofisi moja na mkeo ndio safi.
    Mambo kama vipi mnaenda zenu faragha mnadumisha mila na desturi za sakramenti ya ndoa.
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taabu yake kuwe na kasheshe nyumbani halafu mkanuniana je mtaelekezana kazi siku hiyo. Mimi naona haifai kuwa ofisi moja
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    si jambo jema muwe ofisi moja haipendezi ..na ofisi zetu hizi mkikaa group utadhani mko form two hahaha..
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndo maanake hommie!! ha ha ha
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kaaaaaaaaaaaaaaazi kweli kweli! sasa hapo kazi itatendeka?
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila raha yake moja, man to mana supervision, hakuna cha nilkuwa foleni ama bosi kaniongezea kazi yenye deadline! hahaaa patamu hapo!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ofisi moja na mkeo...nuuuh...that's a no-no!
     
  9. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi binafsi it won't work! Kuna sababu ya kuwa na office life and home life. Pia kuondoa ule upendeleo - by nature you will always be favouring you hubby au wife, halafu tena office kuifanya home ground. Nadhani there should be a demarcation. Baadhi ya makampuni wameweka sera kabisa ambapo mume, mke au ndugu hawawezi kuwa katika idara moja. Eti mumu unaripoti kwa wife au vice versa...
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si sahihi hata kidogo
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    i think pia inaweza kudumaza namna mnavyoichukulia kazi na workmate. it is not good at all.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu icngenoga kabisa....
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    A BIg NO... because it is difficult to separate business and personal life when u r working together.. I cant imagine....
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    .".....nilimuuliza tu kuwa kuna ubayagani kukitazama kutwa nzima kile ukipendacho?... sio siri...swali langu hakulipenda sana....."
    Shukuru Mungu alikua mshkaji wako Swali gani hiloo
     
Loading...