Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi inatafuta partner mwenye resource

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by imma.one, May 11, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana jf.
    Ofisi inafanya kazi,uwezo wa kuingiza pesa inao,inatakiwa kuhamishwa na kufanyiwa marekebisho zaidi.
    Timu ni ndogo (watu 2 tu) kulinganisha na uwezo wa ofisi.
    Tunahitaji mtu mmoja mwenye mtaji usiopungua milion moja awe mmiliki wa 3.
    Iko dar,magomeni mwembechai.
    Kazi ni nyingi watu wachache.
    Aliyekuwa tayari:
    sIFA:
    1.Awe na elements za ujasiliamali.
    2.Mbunifu na mweny kijituma
    3.Awe mtanzania mkoa wowote
    4.Umri from 25 to 45.
    5.Awe na mtaji usopungua milion moja.
    Aliyekuwa tayari awasilane na mkurugenzi kwa namba:
    +255713-810857.
    Maombi ya kila mtu yanapokelewa wote mnakaribishwa.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    mnafanya shughuli gani!
    isijekuwa mko wawili mwahitaji fedha na mawazo.
    kama vipi taja hizo majob mazee!!!
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wajasiriamali wenzangu,
    Mbona hamuelezi ni biashara gani mnayofanya?
    Mimi nina maduka kadhaa hapa changombe -Temeke na ningeweza kuelewana nanyi mkahamia kwa muda kwangu mpaka matengenezo mnayosema yaishe
    Lakini hamjasema ni biashara gani
    Kam mnaona mnanihitaji nipigieni simu
    0713 -689665 mniambie hiyo biashara gani:israel:
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    cha msingi ni wewe kuwa tayari uje uione usome proposal zetu the next
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kumbe mko kwenye PROPOSAL stage; sasa inakuwaje mnakuwa na kazi nyingi za kuingiza pesa?
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Samahani mmenipigia simu lakini simu imekatika imeisha charge so naomba tuwasiliane kwenye email niliyowapa: anna@tanzaniaports.com
    Asante
     
Loading...