Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ILO Tanzania inatusaidiaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumain, Oct 9, 2009.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna ofisi kubwa ya ILO (International Labour Organization), naombeni wana JF mnifahamishe zinatuasaidiaje? au zinawasaidiaje wafanyakazi wa Tanzania
    1. hasa wanaofanya kazi kima cha chini?
    2. Wana finance projects zipi? kwa sasa
    3. Kwanini kuna ofisi mbili kubwa hapa kwetu (Dar and Zanzibar)?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    U can google.
    Kwa kifupi ILO kwa Tanzania wanasaidia katika kuhakikisha utatu (TRIPATITISM) ule wa Trade Unions, Government na Employers Association unafanya kazi barabara ile kuwepo na maelewano mazuri katika mahusiano ya kazi/ajira.Lengo n kulinda ajira zenye staha, zenye kuzingatia misingi ya haki za binadamu na urari wa jinsia.Baadhi ya programme zao ni pamoja na kupambana na Ajira mbaya za watoto, kuwepo na ajira nyingi na bora, kuwepo na ajira decent kwa wanawake na vijana etc.
    Wanafanya kazi kwa karibu sana na Wizara za Kazi na ajira BARA na ZNZ, TUCTA,ATE na sekta binafsi ikiwemo mashamba makubwa ( plantations) etc.Kwa uchache sana.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kwa sababu kuna watu hawa kawii kulalamika kitu kikiwepo upande wa pili tu. Isingekuepo pote kun watu wangesha anza mambo ya "kwa nini?"
     
Loading...