Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi hii Kila Ijumaa Wafanyakazi Wake Wanamwaga Radhi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jul 10, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mtikisiko wa mfumo wa fedha duniani umezua jambo nchini Uingereza. Kampuni moja nchini humo ambayo baada ya kuona inapata hasara na inapoteza wafanyakazi wake wengi, iliamua kuwa kila siku ya ijumaa wafanyakazi wake wafanye kazi wakiwa uchi wa mnyama Kwa mujibu wa gazeti la The Sun la Uingereza, Baada ya kuona kazi haziendi vizuri katika kampuni hiyo, mmiliki wa kampuni hiyo Sam Jackson aliwashawishi wafanyakazi wake kuwa kila siku ya ijumaa wafanye kazi wakiwa uchi wa mnyama ili kuongeza morali wa kazi na kuwafanya wafanye kazi kwa uwazi zaidi. Kampuni hiyo inayojulikana kwa jina la Onebestway inashughulika na utengenezaji wa website, logo na matangazo ya kwenye luninga na ina makazi yake katika mji wa Newcastle. Wakati bosi wa kampuni hiyo alipotoa wazo hilo, wafanyakazi wake walipigwa na bumbuwazi lakini baadae walikubalina na bosi wao na kuamua kila ijumaa watakuwa wakifanya kazi wakiwa uchi. Mmiliki wa kampuni hiyo amedai kwamba kwa kutumia njia hii wafanyakazi wake wameweza kufanya kazi bila kuoneana aibu na uelewano kati ya wafanyakazi umeongezeka. Sam Jackson amedai kwamba hivi sasa shirika lake limeweza kujikwamua kwenye mtikisiko wa uchumi nchini Uingereza na wafanyakazi wake wamekuwa wakifanya kazi kwa ufanisi zaidi. Habari za wafanyakazi wa kampuni hiyo kufanya kazi uchi kila siku ya ijumaa imevivutia vyombo vingi vya habari nchini Uingereza na kupelekea kutengenezwa kwa documentary kuhusiana na kampuni hiyo itakayorushwa kwenye televisheni ya Virgin 1 ya nchini humo julai 9 mwaka huu.

    nifahamishe.com
     
    Last edited by a moderator: Jul 11, 2009
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,968
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    haya wazee wa kuiga kila kitu (waBongo) desa hilo
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du! Haya makubwa. Hakika duniani kuna mambo. Kumbe nguo tunazovaa ni kikwazo katika kufanya kazi kwa morale na uwazi zaidi! Ni elimu mpya.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wewe!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jul 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Devil in action!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na wateja wanatakiwa kuingia uchi?
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko sawa kabisa,nakubaliana na wewe.
     
  8. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh,huyo bosi kweli ana akili sana!.....Ngoja ni kawashawishi mabosi wa Zain nao wafanye hivyo.Sipati picha nimuone nanhiii yupo uchi,teh teh teh,ila kwa bongo nadhani itafanya watu wasiende makazini kabisa, maana kuna watu unatakiwa uwaone wakiwa wamevaa nguo tu,maana unakuta mtu jimwili lake limevimbiana manyama hovyo.
     
    Last edited: Jul 17, 2009
  9. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Yaani hiyo style ikija hapa tutashuhudia vidudu vidogo kama vya watoto wachekechea.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Watu hawatafanya kazi kwa vicheko! Halafu cha bosi ndio kidogo kuliko surbodinates wake;)!
     
  11. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natasha nani kakuambia hivyo? ujui Bongo watu wamebarikiwa hivyo vifaa? utakimbia mwenyewe.Ukitaka kuona vidudu vidogo nenda India na China.Bongo ni balaa tupu usiombe.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thubutu!!!
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmha!!!
     
  14. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    rate ya kuzaliana bongo itaongezeka kwa 80% kwa muda wa miaka miwili tu ijayo. kama sasa tuko kati ya 42 hadi 46 em, ni wazi kabisa baada ya miaka miwili two tutakuwa kati ya watu 75.6 na 82.8m (em). umenihamu mkubwa eeh!
    sasa nakupa blogwork, tafuta uwiano kati ya uzaliano huu na rasilimali tulizonazo halafu gawanya kwa wasomi tulionao ambao wataweza kuzi utilize hizo rasilimali.

    wabongo kwakupenda nanilihiiiiiiiiiiii! ni noma.
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    I wish
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Its a psychological approach of inviting more clients..... nadhani niliwahi kuhudhuria course flai ya mambo ya E-Marketing na mkufunzi alitoa hii hadithi wakati akielezea strategies mbalimbali za kuwavutia wateja kwako! Kama sikosei
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    teh teh ...kaka wazo zuri tena mi ntawai siku hiyo nakaa zangu pale reception najifanya nasoma magazeti nione watu wanavoingia uchi..jamaa yuko very innovative
     
  18. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hivyo leo hii yote wako tupu tupu........weweweeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
     
  19. K

    Kelelee Senior Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheehhehehehe......lazima week inayofuata boss awe na hasira
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    'yuk!'...uchafu tu!

    ...imagine wale vibonge wenye vitambi na manyama uzembe wakiwa uchi, na wale wenye malapa vifuani, au wenye cellulites na wenye michirizi chirizi utadhani michuruziko ya mchuzi...au wale nguo zinazowastiri 'mapori' ya nywele mwilini,... kuna mijitu inatisha ikiwa uchi, utasema masokwe!
     
Loading...