Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi Gani Hii Tanzania???

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Zenji, Aug 13, 2009.

  1. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilipita katika moja ya miji yetu Tanzania hivi karibuni,nilikutana na ofisi hii,ni wapi hapa???,Najua kwa wengine itakua rahisi sana,kwa walio mbali na nyumbani na walikua wakisikia tu sio mbaya kujionea hali halisi sasa.
     

    Attached Files:

  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Ok BOT wamejitahidi kujenga, hili limetumia pesa ngapi? halina ufisadi kama lile la twin towers zinalowahangaisha akina Liyumba? Kama hakuna ufisadi, nawapa hongera BOT tawi la Zanzibar.
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da kumbe ni Zenji! Duu!!!!
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    imetumika hela nyingi sana kuliko hali halisi,no doubt in bongo land cha juu kuisha bongo hii si rahisi
     
  5. M

    Maturo Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jengo limetulia, lakini lazima iwepo arufu ya ufisadi.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ofisi za clouds fm
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Benki Kuu Ya Tanzania Tawi La Zanzibar!
     
  8. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #8
    Aug 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    yaaap ni kweli kabisa umepatia,ofisi imetulia kinoma,hilo ishu la UFISADI na nini acha tuwaachie wenyewe wajemeni.
     
Loading...