Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisa wa Serikali atishia kumloga mwandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 23, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]Monday, July 23, 2012[/h]Na Gustaphu Haule, Kisarawe



    MWANDISHI wa habari wa kituo cha Televisheni ya Channel Ten, Marietha Nsembele juzi alitishiwa kulogwa yeye na familia yake na Ofisa Uhamiaji kutoka makao makuu, Eric Mwakiusa, baada ya kupiga picha nyumba ya ofisa huyo anayedaiwa kujiunganishia umeme kwa njia za panya.


    Vitisho dhidi ya mwandishi huyo vilitokea mwishoni mwa wiki iliyopita, wakati akiwa katika kampeni maaalum ya ukaguzi wa umeme iliyoanzishwa na Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO), Mkoani Pwani kwa lengo la kubaini watu wanaolihujumu.


    Kutokana na kampeni hiyo, timu ya wataalamu kutoka mkoani wakiongozwa na Meneja wa Shirika Mkoa wa Pwani, Johnson Mwigune, walifika katika nyumba ya ofisa huyo na kugundua mita yake inatumika kinyume, hali ambayo inasababisha kuonyesha matumizi ya chini.


    Mbali na kuchezea mita hiyo, ofisa huyo alikutwa na kosa la kuingiza umeme kwenye nyumba yake kwa njia za panya, ambayo amepangisha wapangaji kitendo ambacho kilisababisha awekwe kiti moto na watalaam wa TANESCO.


    Wakati mahojiano yakiendelea, mwandishi alitumia nafasi yake kutimiza wajibu wa kupiga picha mbalimbali katika nyumba na kurekodi mazungumzo yaliyokuwa yakifanyika, lakini jambo hilo lilisababisha ofisa kuja juu.


    “Mwandishi picha ulizonipiga zinatosha, naomba usiendelee tena kwani kwa kufanya hivyo utanidhalilisha …maana mimi ni ofisa wa Serikali,…kosa la umeme mimi nimeliona nipo tayari kuwasikiliza wataalamu naomba uache kabisa mambo ya kupiga picha,” alisema ofisa huyo.


    Wakati mwandishi huyo akiendelea kupiga picha hizo ndugu wa ofisa huyo, walianza kuja juu na kutaka kumshambulia mwandishi, huku wakisema wanachota mchanga wa nyayo zake ili wakamloge na ashindwe kutoa picha hizo katika luninga.


    “Chota mchanga alipokanyanga huyu mwandishi, kwani hatuwezi kuacha shemeji yetu akadhalilishwa kiasi hiki… picha alizopiga zinatosha,” walisikika shemeji wa ofisa huyo wakisema.


    Hatahivyo, pamoja na vurugu zilizokuwepo katika maeneo hayo Meneja wa TANESCO Mkoa wa Pwani, Johnson Mwigune, aliwaambia askari waliokuwepo katika eneo la tukio kumpeleka ofisa huyo kituoni, ili aweze kutaja watu waliomfanyia vitendo hivyo.

    Chanzo: Mtanzania
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbombo ngafu!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Katika wa Nyerere hata wa Mwinyi hatukuwa na Viongozi wakiwa na Nguvu za kutishia kama kusema nitakuloga au

    Kueneza UDINI ndani ya Jamii; Sasa Hivi UDINI ni nguzo hauwezi kupambana na viongozi wa kijamii waliotanguliza UDINI,

    kila mtu anawaogopa na hata kuongea nao angalia Zanzibar eti UNAWALIPUA kwa MABOMU sio kutatua matatizo

    Unawaongezea Umaarufu; Sasa hapa huyu sasa anasema atamloga Mwandishi... Inamaana waandishi wataanza

    kukimbia kuandika masuala mabovu? kama UDINI?
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nitakuloga we nichezee@nngu007(utani). Duh! watu tutashindwa kufanya kazi sasa kwa kuogopa kulogwa.Hivyo vilikuwa ni vitisho ili kupooza tatizo.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata mimi leo nimetishiwa kulogwa nikampuuzia tu maana hawezi kuniloga!
    Siabudu miungu wanaougua na kulazwa hospitali, wanazeeka, wanakufa.

    Tujiwekeze imani kwa Mungu anayeishi milele, hii ndiyo kiboko ya wachawi!
     
  6. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitisho vya kawaida tu hivyo.................harogwi mtu km hana kosa
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Serikali hii imejaa washirikina watupu, huoni jinsi wanavyovyaa mipete ya kishirikina wakiongozwa na mkulu, mchezee mkulu kama hujalogwa
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ole wake yule anayemwamini gagula na kumwacha MUNGU aliye hai!
     
  9. D

    Dina JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ngafu na loli nkhamu.....
     
Loading...