Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisa elimu wilaya adakwa akinywa pombe saa za kazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by R.B, Aug 2, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Mashaka Kibaya,Korogwe
    WAKATI mgomo wa walimu ukiendelea kufukuta nchi nzima na Serikali ikijaribu kuuzima, Ofisa Elimu Sekondari wa Halmashauri ya Korogwe, anadaiwa kukamatwa kwa tuhuma za kunywa bia muda wa saa za kazi jambo ambalo ni kinyume cha sheria.

    Chanzo chetu cha habari kimesema kwamba ofisa elimu huyo alikamatwa saa 5 asubuhi kwenye baa moja maarufu iliyopembezoni mwa barabara kuu akiwa anakunywa pombe ambapo askari walimkamata na kumfikisha kituo kikuu cha polisi wilayani hapa.

    Kukamatwa kwa ofisa huyo kumekuja siku moja tangu Mkuu wa Wilaya ya Korogwe, Mrisho Gambo kuamua kuingia darasani katika shule tatu tofauti na kuamua kufundisha wakati mgomo wa walimu ukiendelea.

    Mkuu huyo wa Wilaya ya Korogwe Julai 31, mwaka huu alilazimika kuingia darasani kwenye Shule za Msingi ya Mbeza ,Bagamoyo na Manundu akifundisha somo la hisabati , ikiwa ni njia mojawapo ya kuwawezesha wanafunzi kusoma baada ya walimu wao kugoma.

    Jana, Gambo akizungumzia tukio la kukamatwa kwa ofisa elimu huyo, alisema lilitokana na agizo lake baada ya kupokea taarifa kupitia meseji ya simu ya mkononi kutoka kwa wananchi kwamba ofisa huyo anakunywa pombe baa.
     
  2. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kugida pombe asubuiasubui maana serikali yenyewe ilishalewa siku nyingi.
     
  3. f

    filonos JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    sisi wananchi hatufai na viongozi hawafai iliobaki kila mtu ana lalamika 2 tunategemea nchi itajegwa na Wachina???au wazungu?? hao hawakuja ha kujenga nchi wao wamekuja KUTAFUTA..maisha wakifanikiwa wanaludi kwao sisi kaziyetu ni kulalamika 2 je tunaji2ma kikazi??tuunategemea maendeleo yatatokea wapi?? kwa Style hiyooooo??? tunataka kizi kidogo stalehe sana na wasomi wana acha Fani zao .......
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Afundishe mpaka Viidudu...................... aonje utamu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    spot on.
     
Loading...