Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Offside kwenye mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 14, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Wanawake hawapendi wanaume wanao otea, wanataka mwanaume mwenye subira na anaye fanya mambo kwa uratatibu. Wakati wanaume wanachokuwa nacho makini ni any hole/ opportunity/njia wazi/ au nafasi yoyote aitumie kufanikisha matakwa yake, bila kujali kesho itakuwaje.​


    hisia za mwanamke ziko mbali zinahitaji maandalizi kiakili na kimwili, kitu ambacho wanaume wengi hujikutwa wakipuliziwa kipyenga cha kuotea bila wao wenyewe kujua wapi walipo kosea.

    Kwa kawaida ili kuwaridhisha wanawake, fanya yafuatayo.

    1. Cheza pasi fupi fupi uwanja mzima.
    2. Gawa mipira
    3. Akichoka na mchakamchaka wa samba, nenda kafunge goli.

    Hii si katika swala la ndani ya chumba kile kikubwa. Hata wale walio na wachumba mmsiende haraka kabla hawa viumbe hawaja jua mchezo wako. Ama sivyo atakutega ufanye kosa karibu na penadi box upigwe kadi nyekundu (kibuti) bila idhini yako.

    Wekend njema wana jf.

    vieira-france-football-irlande-afrique-2010.jpg
     

    Attached Files:

  2. M

    Magoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    maono mazuri sana ila mzee wengine kama wanatega vile mkiwa pamoja anakulalialalia kifuani hapo sasa unafanya nini?/ utaendelea na pasi fupi ama ni mashuti tu ya magoli kwa mipira mirefu
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona umeiweka kama vile wanaume ndio wafanyaji na wanawake wanafanyiwa tu?! Kumbuka huu ni mpira wa wote na kila mchezaji anataka awe mchezaji bora so kuingia uwanjani na guideline yako alokukabidhi Maximo bila kumshirikisha/ collaborate na mwenzako ni wazi kuwa utaendelea kuotea!
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Ujue hapo anakadi mkononi, jifanye okocha chenga hadi golini
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Wote mnacheza ila hurka ya wanaume ni kuotea
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .................just speechless
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Vipi, mechi imekushinda. punguza pasi
     
Loading...