Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OFFICIAL REGISTRATION AS JF MEMBER na Mungu anisaide kusema ukweli

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by 2c2, May 9, 2011.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuchukua muda kuifahamu jf na kuvutiwa na yale yanayojiri katika jamvi hili naomba mnikaribishe rasmi,,, naahidi kuwa mchangiaji na mtoa mada mzuri sana katika forum hii,,,,,, Na Mungu anisaidie
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Umeingia muda muafaka,fanya tafakuri and then contribute your argument.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Join Date : 5th November 2009
    Posts : 60
    Thanks
    2
    Thanked 19 Times in 14 Posts
    Rep Power : 22

    Hii nini hii??toa maelezo yaliyoshiba...otherwise,kila mtu akifanya hivi server itakuwa down within few min..!!
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inamaana amefanya registration kwa ID nyingine? Kama amefanya hivyo huu ni utoto kwakweli.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbona umeanza uongo?
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu! tafakari kisha lete hoja, na Mungu atakulinda.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...