Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OFFICIAL: Dr. Shein, Rais mpya wa Zanzibar 2010-2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fareed, Nov 1, 2010.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tume ya Uchaguzi znz (ZEC) imetangaza kuwa itatangaza mshindi wa Urais Zanzibar sasa hivi (8:30pm) usiku huu. Hadi hivi sasa, SHEIN wa CCM anaongoza kwa 61% ya kura. Yamebaki matokeo ya majimbo 6 tu. Matatu yakiwa Pemba na matatu yakiwa Unguja.

    Wadadisi wa siasa wanasema Seif Sharif Hamad wa CUF atashinda majimbo yote 3 yaliyobaki Pemba na Shein atashinda majimbo 3 yaliyobaki Unguja.

    Huenda SHEIN akatajwa kuwa Rais kwani idadi ya wapiga kura wa Pemba ni kidogo kuliko wale wa Unguja.

    Inasemekana kuwa Seif yuko tayari kukubali matokeo akishindwa na SHEIN, lakini wafuasi wa CUF wamesema hawatakubali kushindwa na wataingia mitaani kudai haki.

    Kazi ipo visiwani usiku huu...
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wakuu hizi ni data za uhakika ambazo ZEC hawataki wewe uzione ,hizi ni katika zilizopenya kwenye fax za wajanja, na Unguja ndio pia imeanguka na matokeo yamedakwa ,kinachotangazwa sicho kilichonaswa.


    Matokeo ya urais kisiwani Pemba

    1 11 2010
    ZIWANI CCM 921 13.5%, CUF 5,901 86.3%, AFP 2 0.0%, JAHAZI ASILIA 5 0.1%, NCCR MAGEUZI 5 0.1%, NRA 4 0.1%, TADEA 1 0.0%.
    WAWI CCM 2024 25.0%, CUF 6,036 74.4%, AFP 13 0.2%, JAHAZI ASILIA 11 0.1%, NCCR MAGEUZI 12 0.1%, NRA 7 0.1%, TADEA 6 0.1%.
    CHONGA CCM 2,150 34.1%, CUF 4,108 65.2%, AFP 10 0.2%, JAHAZI ASILIA 16 0.3%, NCCR MAGEUZI 8 0.1%, NRA 6 0.1%, TADEA 3 0.0%.
    OLE CCM 8,93 13.7%, CUF 5,775 86.2%, AFP 6 0.1%, JAHAZI ASILIA 13 0.2%, NCCR MAGEUZI 4 0.1%, NRA 6 0.1%, TADEA 5 0.1%.
    CHAKE CHAKE CCM 1,575 21.9%, CUF 5,530 77.7%, AFP 12 0.2%, JAHAZI ASILIA 5 0.1%, NCCR MAGEUZI 5 0.1%, NRA 2 0.0%, TADEA 4 0.1%.
    MTAMBWE CCM 307 5.4%, CUF 5,415 74.4%, AFP 1 0.0%, JAHAZI ASILIA 6 0.1%, NCCR MAGEUZI 2 0.0%, NRA 3 0.1%, TADEA 4 0.1%.
    KONDE CCM 6,53 10.1%, CUF 5,751 89.9%, AFP 5 0.1%, JAHAZI ASILIA 10 0.1%, NCCR MAGEUZI 10 0.1%, NRA 1 0.0%, TADEA 4 0.1%.
    MTAMBILE CCM 961 16.1%, CUF 4,9818 83.5%, AFP 3 0.1%, JAHAZI ASILIA 5 0.1%, NCCR MAGEUZI 3 0.1%, NRA 5 0.1%, TADEA 6 0.1%.
    WETE CCM 1,159 25.5%, CUF 6,317 83.3%, AFP 1 0.0%, JAHAZI ASILIA 6 0.1%, NCCR MAGEUZI 8 0.1%, NRA 2 0.0%, TADEA 2 0.0%.
    KOJANI CCM 562 8.2%, CUF 6,262 91.5%, AFP 2 0.0%, JAHAZI ASILIA 13 0.2%, NCCR MAGEUZI 3 0.0%, NRA 1 0.0%, TADEA 1 0.0%.
    GANDO CCM 8,84 14.4%, CUF 5,239 85.4%, AFP 1 0.0%, JAHAZI ASILIA 8 0.1%, NCCR MAGEUZI 3 0.1%, NRA 1 0.0%, TADEA 2 0.0%.
    MGOGONI CCM 615 9.8%, CUF 5,614 89.1%, AFP 5 0.1%, JAHAZI ASILIA 12.0%, NCCR MAGEUZI 5 0.1%, NRA 3 0.0%, TADEA 0 0.0%.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiii huo ni ushindi wa sijui nini!!! Ama kweli ccm haina chake huko visiwani.
     
  4. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Hii ni time ya Wazanzibar kujikomboa! Kataeni ziiiziiiemu wasichakachue maana ndo zao c ulimwona mkapa juzi aliapa eti wanataka Urais washike wao kivip? Wakati wananchi ndo waamzi wa mwisho?? Huu ni wakati wa Democracy peoples power is the only soln to vest power upon a desired leader not a targeted leader mbona hawaelewi hawa au mpaka watu wahamie mstuni?! (Mungu aepushie mbali)
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa wanasubiri nini wasimtangaze Seif au wanafikiria bado:A S angry:
     
  6. c

    chanai JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri huo umati uliokusanyika jenz wangepewa nakal ya kura hizi ili wawe na matumaini wanapokesha kusubiri matokeo yao. Kwa nini inakuwa siri?
     
  7. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopata kutoka ndani ya tume Mohamed shein kashinda kwa asilimia 53
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni zaidi ya Tsunami, lol!
     
  9. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Endelea kutuletea
     
  10. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuombe tu kusiwe na vurugu
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Please tune to local TV stations to know the President of Zanzibar!!! it is almost 21:00hrs local time.
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na mshindi ni...................................................................
    Dr. Shein

    Watu: Hakubaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, haiwezekaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

    Stay tuned.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya ngoja tuone umwamba wao wazenji!! walikubari wenyewe na kukaa meza moja na majangiri ccm
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mbona wanakimbilia znz? dar bado...etc...
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama kuna uchakachuaji kwa nini wananchi wasiingie mitaani. tatizo la viongozi wa kiafrika ni kung'ang'ania madaraka hata kama wananchi hawawataki. bila nguvu ya umma siyo rahisi kuwaondoa.
     
  16. p

    p53 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shein ndiye Rais huko.Maalim avizie uwaziri kiongozi kama kutakuwa na mseto sijui choroko
     
  17. Joyum

    Joyum Senior Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imeanza hotuba kwanza... i cant wait
     
  18. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It doesn't matter, mshindi na mshindwa wote wanaunda serikali.
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    calm down!
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa na longolongo nyingi.....si aseme tu nani kashinda?
     
Loading...