Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

official calls ndani ya dala dala inayolazimu english itumike

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, May 24, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wana chit chat,

    nimekumbuka tukio hili nikaona nishirikiane na wenzangu huwa mana solve vipi, unakuta upo zako ndani ya dala dala unaelekea zako uswahilin kwako unapoish, halafu ghafla seniors wanaanza kukutafuta ambao wanalazimu uongee kiingereza huku umati unakusikiliza ukipiga longo longo kwa kimombo, dah to be honest najishtukia sana hadi nimeamua kutopokea simu kwenye mazingira hayo especially za wadau wasiojua kiswahili, maana unaweza ukaonekana unaleta story za isidingo kwenye mdundiko
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wee ni bishoo bai profesheno?

    Sioni vinaingilianaje kutimiza majukumu yako na uswahilini.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Anadhani wote wanaopanda daladala sio waelewa hadi waone analeta story za isidingo.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    hyo tisa, kumi uwe umepigiwa cm na mtu toka nje ya nchi au hta km ni ndan ya nchi na hajui kiswahil. ni mtu wa muhimu let say boss wako utafanyaje mtoa mada. ukiacha kupokea inaweza kuwa soo!
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mie nakichalaza kiingeleza ndani ya daladala vizuri, simuogopi mtu wala nini.................Kwani walikatazwa kusoma inglish kozi..............!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    hahaa zinduna kuna wale wenzangu na mie wataanza kusema ohh anajidai anajua kiingereza kumbe alokupigia ndo hajui kiswahili so unalazimika kutumia kiingilishi. lol...
     
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we ka mm tu ala hata siogopi kitu
    na hata sioni ajabu kuongea
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inategemea daladala la wapi mkwe, chezea Mbagala-Kivukoni wewe, tena alfajiri watu wanawahi kuchukua samaki.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo mradi usitegue ulimi tu.......
     
  10. t

    tete Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo kwel noma coz raia lazima wakudis
     
  11. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    mtoa uzi,Je bibiako wa kijijini asiyejua kiswahili kakupigia simu upo nani ya daladala hautongea kikwenu?
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kilugha mzuka, watu hawatatoa macho sana kama kimombo, si unajua yes yes no zinaonekana za kisharobaro mjini, sasa watu wametulia wanaanza kuona mdau unalonga kizungu lazima wakuone unazingua kaka, but kilugha mbona sana tu
     
  13. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Life is too short to live the way others expect you to. Live as you see and deem fit. Freewill.
     
  14. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani shida ya mshikaji siyo kingereza bali ni brokeni english ambayo akiitema ndani ya daladala inaweza kumshushia hadhi hasa kama safari hujafika na usafiri wenyewe ndiyo umepata kwa shida tena kwa kupitia dirishani!!!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Bado kidogo 2015 unaweza kuwa sahihi!
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo chachaaa na sie waswahil tulivyo
     
Loading...