Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Office ya ku share- dar-es-salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by newmzalendo, Apr 30, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    NATafuta office ya kushare,on part time basis,
    ninahitaji mahala pa kufanya kazi zangu binafsi,hasa weekend and evenings,just a desk to work on,nyumbani distractions nyingi,mimi ni muajiriwa so i cant do it from my day job office.
    pawe na:
    -internet connection,ttcl broadband,(ntaweka kama kuna ttcl land line)
    -mtu wa kupokea barua/contacts.
    -city center area,nje kidogo ya mji can be considered
    my line of bizness ni ict,web develoment,e-solutions.kwa hiyo ntaweka kaprinter kadogo.
    sitarijii kuwa na wageni kuja officini.
    kama una office u want to share running cost etc please get intouch
    sina pesa nyingi ndo naanza.
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Office ya ku share- dar-es-salaam
    NATafuta office ya kushare,on part time basis,
    ninahitaji mahala pa kufanya kazi zangu binafsi,hasa weekend and evenings,just a desk to work on,nyumbani distractions nyingi,mimi ni muajiriwa so i cant do it from my day job office.
    pawe na:
    -internet connection,ttcl broadband,(ntaweka kama kuna ttcl land line)
    -mtu wa kupokea barua/contacts.
    -city center area,nje kidogo ya mji can be considered
    my line of bizness ni ict,web develoment,e-solutions.kwa hiyo ntaweka kaprinter kadogo.
    sitarijii kuwa na wageni kuja officini.
    kama una office u want to share running cost etc please get intouch
    sina pesa nyingi ndo naanza. ​
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu.Newmzlendo.uwe kweli ni mzalendo km Jina lako, khs office utapata.Mie nina office iko karibu na Uwanja wa Karume iko juu orofa ya saba.ina kila kitu cha mhimu ktk office, ila connection ninatumia Zantel na Sasa tel, mhudumu wa office yupo, ktk jengo hili kuna office nyingi tu za makampuni pia zipo office za TRA.panafaa kwa kazi km yako.coz hakuna bughuza kabisa.

    Mie huitumia office hii kwa mda mchache sana.mda mwingi iko free kabisa. zaidi tuwasiliane kwa e-mail; mackman242001@yahoo.com
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    All the best
     
  5. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yah kikazi zaidi, saka mahela! Kila la kheri, hapa jamvini haliharibiki neno!
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asante,ntakuemail
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    this is good start. i wish wabongo wengi wangekuwa na akili za namna hii, sharing . sio kila mtu anataka office yake (binafsi especially) cost kubwa, haitumii sana mwishowe ni umaskini tu. good mzalendo, good idea.
     
Loading...