Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Office Romance

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Mapenzi mahali pa kazi au maofisini ni kitu cha kawaida sana kusikia siku hizi, hii ni kwa sababu kushuka kwa nidhamu makazini na kwamba tunatumia muda mwingi sana kuwa ofisini kuliko nyumbani hivyo wafanyakazi huwa na muda wa pamoja kuliko hata familia.
    Urafiki wa mapenzi ofisini kama hujaoa au kuolewa unaweza kukusaidia kuoa au kuolewa au unaweza kukusababishia madhara makubwa kiasi cha kufukuzwa kazi au kufungwa jela na kupata magonjwa kama UKIMWI, kuharibu taaluma yako na sifa zako, pia kuvunja ndoa za wengine kitu ambacho ni hatari zaidi.

    Pia suala la mapenzi kazini huweza kusababisha kuzorota kwa utendaji na ufanisi binafsi wa mtu kazini.
    Mapenzi na kazi ni vitu viwili tofauti sana ndiyo maana waajiri wengi hawaruhusu watu kujihusisha ma masuala ya mapenzi kati ya wafanyakazi.

    Pia kuna utafiti unaonesha kwamba (Vault.com) nusu ya watu wanaofanya kazi maofisini huvutiwa kimapenzi na mtu mwingine wa jinsia tofauti katika ofisi moja na wengine hupelekea hata kuoana kabisa.

    "Si vema kuchanganya biashara, kazi na mapenzi ofisini"

    Wapo watu wamejitoa muhanga kuwaridhisha mabosi wao kwa mapenzi ili kujihakikishia kupata kazi nzuri au kuongezewa mshahara, au marupurupu au kupewa visafari kikazi au kupelekwa kusoma nje ya nchi, hata hivyo matokeo yake ni kudhalilika na wakati mwingine kujipatia bonus ya magonjwa kama HIV/AIDS.
    Pia wapo mabosi au waajiri ambao bila kutembea (sex) na mtu anayemwajiri bado hajakamilisha taratibu zake za kuajiri, hii ni tabia mbaya sana na si ya kistaarabu.

    Je, hali ipoje katika ofisi yako kuhusiana na suala la mapenzi kazini au ofisini?
    Je, katika ofisi zetu za serikali hali ipoje?
    Na huko kwenye sector binafsi hali ipoje?

    Naamini kila mmoja wetu ana jibu kwa haya maswali

    [​IMG]
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwenye kila ofisii nafikiri hili lipo, utakuta tu kuna watu fulani wana uhusiano, sie kuna bosi wa kike single lakini kazaa kabisaaa na kijana wa chini yake na tupo tunaendelea na kazi, huwezi jizuia kama hisia ziimezidi juu a mtu fulani, na hasa kama nafasi unayo(yaani uko single) hizi hook ups ziko sana tu
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mtawatambua kwa maneno yao......??? Pdidy huyo....
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi zinatokea sababu ya insecurities! Mazingira mageni ya kazi wenyeji wanampiga vikumbo anatokea kijana anakuwa karibu na mlengwa (especial mwanamke) ambae anapata ujacr sasa anapokuwa na uyo kijana! Pia mwingine ajajua kaz vzr mgen akitokea msaidiaji bas wanamaliza yote! Wengine ndo izo za mabos ila iz zimekaa kifuska zaid! Izo zingine zinatokea automaticaly! Thats my little research..na zingine zinatokea mazoea ukaribu kila cku hatimae ndo ivo! Mi mvivu sana kuandika ningeeraborate zaid hii mada!
     
  5. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nice shoes.....!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pdidy naona umeamua utukumbushie tena....
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa suala la kuwa wapezi si tatizo .. tatizo kufanya mapenzi ofisni maana nalo hilo linafanyika sana
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mwaya naona speed zao kubwa wacha tukumbushie wengine wameanza akuzaa nao m hny swt baby wa kazini loh..
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inapendeza... ila angalia maana mara ya mwisho wewe ndio ulichangia nipate na Mupenzi hapa hapa JF....lol
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ndio maana nikisikia mtu anataka kugusa mali yangu nampm shemeji fasta sitaki kero nyumban mizigo inaongezeka ukirudi tena na wewe loh@@
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    .............lol............ haya bana....
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Semina zote, warsha, mikutano ya nje ya ofisi na safari za kikazi watataka wapangwe pamoja!
     
  13. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa haya yapo na yamenikuta kwani
    Utakuta ni mtu mpo naye office moja mnashare
    Matatizo yenu na unajikuta asipokuwepo
    Kazini unanyongonyea isipokuwa hamtakiwi
    Kwenda zaidi kama nyie wote mna familia
     
Loading...