Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

office admnistrator anahitajika haraka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sifuny, Jan 24, 2012.

  1. s

    sifuny New Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    office administrator anahitajika awe na experience ya mwaka mmoja,awe na knowledge ya Accounting au Business Administration.kwa anayehitaji kazi tuma cv yako kwa jobsatjob@gmail.com
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Elimu kiwango gani shahada, stashahada au vipi?? Na sehemu ya kazi itakuwa wapi ndugu??
     
Loading...