Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Offer ya Rostam kwa familia ya Dan Mwakiteleko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 25, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Bashe kama MD ametangaza msibani kuwa mjane ataendelea kupokea mshahara wa mumewe kwa miaka mitano,na dependants wawili wa shule ya msingi na wa chuo wataendelea na masomo kwa hisani ya habari cooperation.
    RA anaitaji pongezi kwa ilo
    Source :ch ten 19hrs news
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mengi wa IPP MEDIA yapaswa kuiga mfano huu!sii kukopesha vikoba tuu
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    To some extent ni vzr nami nimeona
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mafisadi sasa wanasimamia haki japo ni chungu kwa majangili ccm!!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    RA naona anajaribu kujitakasa!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ishu siyo kupiga magoti ni kumpeleka PCCB huo ndiyo uwajibikaji. hana jimbo huyo 2015
     
  7. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamkosi la kusema kawaida yenu
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari njema kwa familia ya marehemu kwani watu huwa wanauchungu wa kuondokewa na mpendwa wao pamoja na mchango au msaada wake katika maisha yao. At least machungu ya kwenye mchango wake yatapungua ingawa hayawezi kuisha. Mshahara utakuwa unaongezeka katika kipindi hicho cha miaka mitano?

    Poleni sana wafiwa na mungu awatie nguvu katika wakati huu wa majonzi
     
  9. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binadamu hawana jema watasema tu hata km zuri watakebehi
     
  10. Rocket

    Rocket Senior Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumpongeze jmani ni makampuni machache sna hapa TZ yanaweza kufanya hivi...
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Safi sana, hii imetulia.
     
  12. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bravo RA! Ila haizuii kushitakiwa kwa ufisadi!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ofcourse huitaji kupata mshauli kutoa offer kama iyo ukimwangalia RA na namna wananchi wanavyomchukulia so it is just a strategy towards uadilifu ingawa its a long way to go
    All the best RA ikifika billioni angalau 100 nitatoa pongezi zangu
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    id mpya ya faiza foxy??!
     
  15. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Ni jambo jema, binafsi limenifurahisha. Lakini watekeleze ahadi, maana baada ya msiba, watu wengi husahau ahadi na majumuku waliojipangia au kupangiwa.
     
  16. T

    Technology JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nice step toward humanity!
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa washatukatili vya kutosha.!.,2namshukuru kwa kuonesha utu.
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mh huyu aliyekufa ni mfanyakazi wa RA alikuwa ? Wengine hatumjui sasa kuleta habari za upande mmoja si safi
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    kwani wafanyakazi wa New Habari Corporation hawana pension?
     
  20. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ime2lia sana!
     
Loading...