Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Offcially tunailipa dowans 185B

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madcheda, Jan 6, 2011.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia kwenye habari ya itv usiku huu,waziri ngeleja amesema selikali itawalipa dowans hela wanayotudai. Na pia kataja wanashare wa dowans tz ltd na pia majina ya wakurugenzi wa dowans ambao wote ni raia wa nje ya tanzania.
    Tujifunge mkanda kukamuliwa ili mafisadi wachukue hela zao
     
Loading...