Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Off-Topic Chat

Discussion in 'Entertainment' started by Asprin, Oct 24, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa kumbe upo? weekend yote hii si ujipumzikie na kataska ka baridi nyumbani?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyumbani hainogi mtoto anaweza kumwaga ....tupo kijiweni hapa na mzee Geof anatafuna tusker ya 12 tunamsubiri Mpwa Fidel aje tumwekee kreti miguuni kumwita mhudumu mara x kwa mara itakuwa usumbufu wengine washakuwa viziwi shauri ya muhogo
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mpwa utanifanya niharibu kazi za watu. Taratibu. Kiu mbaya.
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wk end kuharibu kazi kawaida, na wewe unafanya kazi wk end wewe INVISIBLE? AU MODE? pia wanakulipa kiasi gani? kwa nyuma yetu tunawaona NJENJE wanasema mic one two one two mama ya kiarabu yanajipaka wanja tayari kutoa burudani kwa wapwa, tunawasiliana na convoy inayomlete MAXENCE NA FARIDA
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi navyomjua Geoff, leo dada yangu atakuwa likizo! Hahahaha! Mpwa taratibu, hiyo microfone testing kiboko. Njenje si ndio kina Nyota na ile kitu yao mapenzi niiiii kusikilizanaaa. Ngoja nimjaribu Ziondaughter wangu kama yuko hewani nije naye tucheze pamoja.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    GEOFF:

    hehehe!
    shemeji fanya kitu kimoja,
    NJOO HAPA SALENDA.mimi siongei sana,naomba kitu kimoja uje na pasiwedi yangu ya jf,maanake siikumbuki kabisaaaaaaaaaaaaa
    (taska ya 14)!mpiganaji anakuja na tukutuku lake.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Shemeji taratibuu. Lol! Tukutuku na hako kanywaji mpwa atakuwa hatarini. Hahahah. Kiu bana! Hapo mkuu Nguli anapasifiaga sana, vipi ile hobby yetu inapatikana kwa wingi hapo? Manake raha ya taska ijumlishwe na hobby. Leo mkuu Nguli naona atavunja mwiko wa kutoonja kilaji.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    GEOFF:mkuu nguli ana katoni yake ya maji makubwa ya kili,sijui itakuwaje MAANAKE NAONA AMEANZA KULEWA!(nimestuka kuona anatafuta namba za FL1 kwenye fone yake)hahahahaa!leo patachimbika bila jembe!


    kuhusu hobby:nimepindua shingo hapa nimeona kifaa cha kufa mtu,kimefunga inshu kwa nyuma hadi naogopa.sasa vipi niweke oda kabisa?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Bwa shee unanivunjia mbavu zangu. Taska ya 14 vs katoni ya kilimanjaro! Muda si mrefu shemeji utaongea ki-Bluray na na Binamu ataongea ki-FL1. (kama ana contacts zake basi binamu yangu hatari) Ila mwambie asikonsetreiti kwenye avatar, mwenyewe hachelewi kuwa kama burn wa wakati ule.

    Hiyo red shemeji naona unanitangazia vita na Fidel. Tukutuku litaishiwa mafuta leo.Hahahaha! Ugonjwa wangu ni vikina-miss Kinondoni. Hahaha!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    GEOFF:
    hehehehe!breking nyuuzi ni kwamba mpiganaji FIDEL ndani ya nyumba,anaanza kuzisulubu ndovu mpya.ili kupunguza makelele ya WEITAAAAA,WEITAAAAA!tumeamua kuleta kreti lake kabisa.bai dhe wei mbuzi ya foil ipo kwenye paipu-laini!

    naomba uni pi-emu pasiwedi yangu basi
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Mpiganaji alinambiaga anakunywa ndovu ndogo mfuko unapokuwa sawa. Adhawaiz anashughulika na SAFARI. Ukisema mbuzi unanikumbusha baa flani inaitwa Nguruko. Iko Mbezi beach. Jamaa wanamtengeneza mbuzi kiasi kwamba ukimpitisha mbuzi maeneo hayo lazima apige ukelele.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe yeah ndani ya nyumba
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mpwa ndovu vipi, zinapata habari yake?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe vipi?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Audax darling, Are you he or she? Wapwa si manona wenyewe ushahidi huu?
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We umetudanganya uanakuja kumbe uko home....umesahau webcom on tunamuona ZD anatabasamu hapo
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mkinikumbusha ZD wangu, haka kamouse kananipiga shoti! Wapwa, eti huyu Audax atakuwa she au he? Hakyanani, hicho kikao nikikikosa leo ntahitaji kulipa faini.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    semenya huyu
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Hivi Semenya anamega au anamegwa au amavyotevyotewa?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Wapwa angalieni thread mpya inayowapa ushauri wanaJF. Mnaboa watu ujue? Shauri yenu!
     
Loading...