Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ofa ya vodacom Super cheka ni usanii mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Oct 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    yaani ofa hii ni ya kisanii sana.ukijiunga utasikia 'namba unayopiga haipatikani'

    halafu kuanzia juzi siku ya iddi unaambiwa haipatikani.

    Mnaweka ofa za nini kama hamuwezi kihandle?

    Samahani kwa uongozi wa Jf hata kama voda wamewadhamini acheni tuwape vipande vyao.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wazee wa kukata mmeniboa sana
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    voda ni wezi tu kama wezi wengine .
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    super wezi . hahahahaha...............
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi huwa Nainjoy tatizo ni Airtel mkuu, unaongezwa 2500 kwa kutumia
    500 tu sasa itumie hiyo 2500 uone inavyoosha kama mia tu.
     
  6. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawa voda wanakera sana na offer zao hizi hasa cheka , afadhali ya tigo, wanakuchapa huku wakikubembeleza,
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi huwa na-enjoy sana.

    Kwa siku natumia Tshs 400/= tu kuongea hadi usiku na SMS kibao vidole gumba vinatembea tu.

    *149*01# Raha tupu.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,780
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    wezi hao,, wa hack
     
  9. S

    Simba Yuda Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nivizuri waziri wa mawasiliano achukuwe hatua za kishelia kama alivyo fanya waziri wa DRC kwa makampuni yote ya simu .maana hapa Bongo tabia za mkampuni ya simu zinafanana
     
  10. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Airtel nao ni walewale, wanakupa salio mara tano ya amout uliotumia kwa siku, ila sasa, hilo salio la nyongeza lazima litumike ndani ya siku moja. ukihoji sana utaishia kuambiwa vigezo na masharti kuzingatiwa, Wizi mtupuu...
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mie najiunga daily na inakubali vizuri tuu? Mi cjaona huo wizi wao kwa kweli!....
     
Loading...