Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa ya pasaka kwa wateja wa airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ccr airtel, Apr 19, 2011.

  1. c

    ccr airtel Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UKIONGEZA SALIO UTAWEZA KUPATA
    Dakika za bure;message 100 na MB200
    kuangalia dk bonyeza *102*05# ok;
    kuangalia message bonyeza *102*15#;
    kuangalia salio la data bonyeza *102*06# ok.

    Offer hiyo inaanza kutumika saa sita usiku hadi kumi na mbili hasubuhi

    HAMIA AIRTEL
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mimi mkuu airtel naipenda. sana ila naichukia naninataka KUHAMA,kwa kuwa zawadi yangu ya reward programu haija nipatia.inawezekana wakati inakabidhiwa mikoba na ZAIN nami ka zawadi kangu alipewa ila huyooooo.akachikichia nako.eti sasa hivi wanajikosha au wanajitengeneza mazingira mazuri ya ki sheria ili kama atatokea mtu kulalamika basi wawe wanacha kusema.HIVI SASA WANATUMA MSG KUWATAARIFU WATEJA WALIYO WAHI KUSHINDA REWADI KUWA.eti komboa zawadi yako kabla ya tarehe 14 kwa kutuma msg 100sms kwenda 15033.kwanza hiyo kauri ya KOMBOA?! Imenikatisha tamaa.sasa ndo hiyoo zawadi unayo isema wewe hapo kwangu mimi kama haina maana. 1 huwa nalala mapema kabla ya huo muda. 2.maka hivi sasa nina 4000 ambazo nazo zitafia huko huko. Ila ubarikiwe mkuu kwa post,
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kawambie wakubwa wako kwamba ofa kama hizo hazina maana. Nani atakaa macho usiku kucha kutumia huo muda? It doesn't make any sense kumpa mtu ofa na kumwambie aitumie wakati wa kupumzika.

    Kwa upande wangu ni bora hizo ofa msingezitoa!
     
  4. C

    Campana JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine makampuni ya simu yatambue kuwa si wateja wao wote ni watoto.

    Matangazo yao mengi ni ya kitoto toto.

    Mpango wa rewards points nao ulionesha mambo ya kitoto. Lo! Bila kujali mteja and rewards points ngapi, wote tulisukumiziwa toys. Mimi niliporudi home nayo, mtoto akalilia akijua ndiye mwenye right ya kuchezea toy na si mzazi. Ikabidi nimpe.
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mitandao ya simu hamna aibu kama mfugaji wenu CCM. Ndo nini kutufanya watumiaji wa simu kama watoto wadogo au mataahira? Ofa zenu za usiku wa manane zinadhihirisha unafiki wenu na kiasi mlichofikia ktk kutufanya kama machizi. Faida mnapata na bado mnataka damu zetu nadhani. Mmezidi danganya toto wote nyie, si airtel, tigo, zantel wala voda wote wanyonyaji mliopewa uhuru na sheria mbovu za nchi hii ambazo bwana wenu CCM hawezi kusimamia mabadiliko ya sheria hizo kamwe. Endeleeni kutunyonya hatuna mjomba wa kututetea.
     
  6. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangazo hili inafaa mulipeleke kwenye shule za secondary na primary. Kweli AIRTEL mumechoka
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    acheni wizi nyie watu,mie jana nimeweka 5000 na nikapata msg kuwa nimepewa sijui msg na muda wa maongezi na data bure.ila kila nikicheki naambiwa una msg 0,mb 0 na msg 0.
    maana yake nn?
    na huo muda c wa kulala?
    bora msingeweka kabisa
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Assuming kuwa (hasubuhi = asubuhi) then hii offer ni kwa ajili ya:
    - Wauguzi na Madaktari ON-CALL
    - Walinzi (Security Guards)
    - Dada poa & Kaka poa
    - Broken Heart(ed)
    - Wagonjwa waliolazwa mahosipitalini
    - e.t.c
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Of course.
    Kwa mtu kama mimi siwezi kuanza kumpigia simu mwenzangu saa 6 usiku ilhali huo ni muda wa kupumzika baada ya kujenga taifa mchana kutwa. Promosheni za namna hiyo mie naona ni ridiculous kabisa wala hazifai kupigiwa chapuo.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ofa ya meseji eti kutuma usiku kuanzia saa 6 usiku mpaka 12 asubuhi huu uhuni.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnataka kuachanisha ndoa za watu jamani.
    Huu mda ni wa kulala na kiburudisho chako.
    Kwa nini wasiweke kuanzia asubuhi mpaka usiku?
    Hivi vioffa vya kihuni tu
     
  12. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hao hawajatoa offer wanazuga tu kwenye vyombo vya habari ili wasikike kuwa wapo.Sera yao kubwa ni hamia huku. Wana kazi kwa matangazo ya offer hizo siami n'go!
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ikija kampuni itakayotoa ofa kama hizi mchana nyie makampuni wezi mtajibeba. Nitahamia bila kuuliza mara mbili na hakika mtanisahau
     
  14. c

    ccr airtel Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah kweli wananchi mna hasira...afu binadamu wa humu ndani kwann mmekaa kishari shari sana,kuna wengine hapa ingekua face to face ningeshakula makofi tena mengi tu...Hayo ni mawazo yenu ndugu wateja afadhali nyie mnaosema kuliko wanaohama kimya kimya...Mnasema kwa sababu mnaipenda Airtel...ofa nyingi zaid zinakuja mtachoka nyie tu!,Justwait the time is coming
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    i like evr thing about airtel, except for the late night offers
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mkuu, inabidi urudi kwa waliokutuma kwamba watumiaji hawajaipenda hiyo offer..watu sio mabundi au popo wa kukesha usiku mzima..
    mjifunza sasa na hizi offer zenu..ni wakati wa kutarget prime time
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Salio la sh. Ngapi? Hata jelo.
     
  18. B H

    B H Senior Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini msilete mambo ya maana kwanza badala ya huo upuuzi.
     
  19. c

    ccr airtel Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata jelo Mkuu
     
  20. c

    ccr airtel Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dharau hizo mkuu
     
Loading...