Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa ya airtel imekwisha?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mshihiri, Dec 24, 2011.

  1. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WADAU ILE OFA YA USIKU YA NETI MB2OO YA AIRTEL IMEKWISHA AU VP? MANAKE LEO NAONA LINE YANGU MB ZINALIWA TU:shock::A S embarassed:
     
  2. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Me naona Airtel washagundua kwasababu jana wamenitumia message wakasema kwamba ofa ya internet bure usiku itasitishwa kuanzia tarehe 24 mwezi huu kwa ajili ya ofa zaidi,lakini watakuwa wameshaisitisha kabla
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tutawahama
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ME walisha ni2mia msg wakitaarifu kwamba kuanzia terehe 24/12/2011 hakutakuwa na offer hiyo na watatoa offer nyingine so stay tuned.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Airtel wamenitumia msg kunitaarifu kuwa kuanzia tarehe 24/12/2011 OFA ya internet ya usiku itasitishwa ili kutoa nafasi kwa OFA mpya na kabambe zaidi
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi mwenyewe nimepata sms kama hyo!
     
Loading...