Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa! Ofa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VENTURECACHER, Dec 9, 2011.

  1. V

    VENTURECACHER Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni katika kusherekea miaka 50 ya uhuru. Ninatoa ofa ya kula chakula cha usiku na kuburudika kwa mrembo yoyote wa jf atakayekuwa tayari tuwasiliane 0657 93 83 95. Hppy brthday TANZANIA.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    niko tayari, piga 991
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    chakula cha usiku kipi,chakula chakula au?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wapelekee Watoto yatima hicho chakula, hilo litakua jambo jema zaidi, maana ni heli walioshiba wakawakumbuka walionanjaa kuliko aliyeshiba kumkumbuka aliyeshiba.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwani vko vya aina ngap?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    haya warembo 'chakula cha usiku' hicho mkichangamkie
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Warembo jamani, muda wayoyoma huooo!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe sio mrembo?

    Naona watu wanaleta mapozz utadhani hua hawali.Mtoa mada niambie nikukute wapi tusherekee miaka 50 ya utumwa.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    +255763300008/0713800800. Haya nipigie tutoke.
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    husinyo hiyo ni no ya customer care ya voda na tigo,weka kitu real hapa bibie
     
Loading...