Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa- Ofa ya kupunguza hasira juu ya viongozi wa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Apr 15, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,754
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    Kwa vile hatuwezi weka sanamu au hata michoro yao hapa zipigwe mawe na kila raia mwenye hasira.Kwa vile pia muda wa kuwatoa kwa kura bado.Mnaonaje tukipropose muweke jina (idadi ya mawe unataka piga picture yake, au viboko vingapi). Its funny and mind refreshing.


    Format:
    Jina: Nicholas
    Idadi Fimbo: 200
    Idadi ya mawe:1000
    Mara ngapi kwa siku: 8
    Suggestions: ahudhurie darasa la kupuza kuwa radical,3 times a day mpaka apone.

    ANGALIZO:-muangalie pia haki za binadamu.teh teh
    -Hii si poll
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,754
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    te teh :rapture::smash:
     
Loading...