Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa murua ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Natafuta kazi, Sep 3, 2012.

  1. N

    Natafuta kazi Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya jamani baada ya kusubiri sana ajira kwa njia halali sasa natangaza ofa ya pesa japo kiduchu tu kwa mtu atakayefanikisha kupata kazi.

    changamkieni fasta wadau. Nasubiria PM zenu
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jihadhari usiingie wala kuingiza wenzio kwenye mtego wa PCCB, maana dhamira yako si njema kabisa. Alafu kama unapesa kiduchu ...unatafuta kazi ya nini? Wengi wanatafuta ajira baada ya kukosa chanzo cha mapato walau kiduchu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Utaweza interview?
    Manake siku hizi kuwa short listed ndo msaada. Inabidi uogelee na interview man alone.
    ALl the best katika manunuzi.
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Dah,elimu tunakopa na kazi tunanunua,kaz ipo.
     
  5. m

    mbenje New Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama unauwezowakununua kaz si ni bora ukajiajiri?
     
  6. N

    Natafuta kazi Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza sana tu.
     
  7. N

    Natafuta kazi Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok,asante kwa ushauri
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Naona hapo mwanzoni kuna mchuano mkali kati ya Natafuta Kazi na M-Mpesa....
    Natafuta Kazi anajaribu kutoa ushawishi wa fedha lakini M-Mpesa anachomoa...lol!
     
  9. N

    Natafuta kazi Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m-pesa amejaa huyo.
     
Loading...