Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofa kabambe ya Pasaka;uliwah kunyanyaswa kijinsia,???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni muhusika wa walioathirka kwa kunynyaswa kijinsia basi
    kuna timu ya wanasheria kabambe wamejitolea ofaa maalum mpaka
    mwezi wa tano kuwasaidia bureeeeeeeeeeeeeee kwa maoni zaidi

    wasiliana na DINA WA clouds FM ama piga

    0787/8 29 55 51

    wapendwa tangazo hili limerudiwa sana leo cloud kipindi cha dima marious nikaona yawezekana ni mmoja wa wanaoteseka na wale mijiaanaume MAFIOSO...panda angani namba hizo,..pole sana na kila la kheri!!!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia mwanaume hata kama ulilazimishwa ngono huwezi kusema umebakwa...
    Mi nilibakwa nikiwa na miaka 12 na mama jirani yetu,
    hadi leo nina majeraha akilini.
    Inanijia picha jinsi yule mama alivyonilazimisha nimnyonye mpwechelo wake, tena akaniambia nimnyonye hadi topeni...
    Kila siku akawa anifuata shuleni na kunipa shilingi hamsini ya noti nyekundu,
    sikuwa na mtu wa kumuambia, lakini kwa sababu ya utoto nikawa navumilia huku naumia moyoni.
    Nadhani nahitaji zaidi msaada wa mwanasaikolojia kuliko wa mwanasheria kwa kuwa sijui hata kwa kumpata tena huyo mama, maana mambo haya yalitokea miaka mingi nyuma.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Mmmh pole sana Kiranja Mkuu nadhani ni vyema usahau hilo tukio
    Utaendelea kuathirika zaidi kisaikolojia kama utaendelea kulifikiria
    HUyu mama nadhania na yeye alikuwa na tatizo
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Du pole sana Kiranja Mkuu kwa yaliyokukuta, ni kweli inabidi uwapate wanasaikolojia kuliko wanasheria ili kuweza kuondoa tatizo la kiakili ulilopata kutokana na unyama aliokufanyia huyo mama!
     
  5. p

    paison Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu,naamini Mungu kakupigania ndio maana upo hapa.zaidi sahau endelea mbele na utakuwa mwl mzuri kwa vijana wasirubuniwe.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Na wewe kajeruhi vijana
    si wazee wamekujeruhi??
    Weight and balance muhimu!!!
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    wengi wavulana wameathirika kwa kubakwa, kunajisiwa, au kulazmishwa kufanya mapenzi na wanawake waliowazidi umri. Ila dunia hii siku zote mwanaume ndio ana makosa!
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Pole wewe kwa kufanywa mjinga na Dina Marios!!
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wengi sana wana matatizo haya lakini hawawezi kwenda, husiulize kwanini?
     
Loading...