Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Odongo ashinda shindano la pombe na kufariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fige, Jan 31, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya habari ya luninga ya citizen imetoa mkasa huo kwenye taarifa ya habari ya saa moja jioni.

    Kisa kilikuwa hivi ,kuna mwenye club moja alitangaza shindano hilo na kwamba zawadi kwa mshindi ilikuwa kshs 500/= tu.

    Washiriki walikuwa wengi lakini mwisho wa mechi Odongo aliibuka mshindi na ndipo alipoondoka akishangilia.Lakini alipofika nyumbani aliamua kulala baada ya ulevi kumzidi ndipo damu zilanza kutoka puani na mdomoni na hatimaye kifo.
    Pamoja na Odongo kufariki moja aliishia kulazwa na mwingine kaishia kuwa chizi (kichaa).


    Source tv citizen kenya
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika mashindano yoote katika dunia hii...Mtu unaenda shiriki Mashindani ya kunywa POMBE????????????????????
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    he died trying....(get rich or die tryn)
     
Loading...