Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Odc wa nzega kumfyatulia mwananchi risasi bar akidhani jambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jovitha mussa, Jun 17, 2012.

  1. j

    jovitha mussa Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    jana tarehe 16/06/2012 katika bar maarufu ya nzega inayoitwa Grandvilla ocd aliyetajwa kwa jina la sarungi alimfyatulia risasi ya paja kijana aliyekuwa anaingia baani hapo.

    tukio hilo lilitokea wakati naegesha gari langu nikitokea mwanzakuelekea tabora majira ya saa tatu na nusu usiku nje ya bar hiyo ili nipate huduma ya chakula.

    wanachi walisema kuwa kijana huyo ni dereva wa kampuni ya barabara ya CCCC na sio jambazi wala mtu hatari ila inawezekana ocd intelijensia yake ili-fail.

    vijana wenzake na mjeruhiwa walieleza kwa malalamiko kuwa ocd amelewa.
     
  2. P

    Paulo Matogoro Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baaaat mbaaaya
     
  3. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    ODC ama ocd..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    wamezoea hao,
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kabla sijasoma vizuri odc ni cheo kipya?

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Ulevi tu, tena ulevi wa madaraka!" -JK Nyerere.
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya. Kwani huko hakuna Mabwepande?
     
  8. A

    ADK JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani kamanda wa mkoa hakutoa tamko la geshi ra porisi
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna cha bahat mbaya hyo nikujichkulia sheria mkononi tu
     
Loading...