Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OCI ya CHADEMA huko Igunga yaendelea kuchanja mbuga vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Jul 26, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu ingawa mawasiliano na makamanda walioko field huko Tabora katika Operesheni Chukua Igunga (OCI), si mazuri sana, bado tumeweza kupata walau taarifa kidogo juu ya kinachoendelea. Taarifa zilizopo ambazo zilipatikana kabla mawasiliano hayajakatika kabisa zilikuwa zinaonesha maendeleo mazuri kwa OCI. Jana (katika siku ya pili) makamanda hao, baadhi yao kutoka makao makuu wakisaidiana na makamanda wa huko, waligawanyika katika timu kama nane hivi, wakishambulia tarafa kadhaa kwa mpigo.Mathalani katika katika vijiji vya Mwamashimba na Mwamakona, kulikuwa na mikutano mizuri sana. Naambiwa na mtoa taarifa kuwa wanavijiji wengine wanatoa machozi kila wanapopigwa dozi juu ya local issues zinazowasumbua na jinsi zilivyo na uhusiano na utawala mbovu wa CCM kwa miaka 50 baada ya uhuru. Wakuu hii ya kuwatoa machozi wahudhuriaji mkutano nimeishuhudia sana katika mikutano ya hawa jamaa. Mara ya mwisho nilimwona Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri, Bw. John Mrema niliwashuhudia akiwatoa machozi akina mama pale Mzumbe, Morogoro. Taarifa zinaongeza kuwa OCI pale Mwamashimba ni kama vile ilichukua kijiji kizima, kwa jinsi walivyopigania kadi wakitaka kujiunga katika course for change kupitia people's power. Nitaendelea kuwapatia vitu kadri ya muda...
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana CDM,songa mbele huu ndiyo wakati muafaka kwenu!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    OCI ni nini? Kila la khri huko Igunga
     
  4. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa zingine nilizozipata punde tu baada ya kurusha hiyo post, zinasema hali ya namna hiyo kama ilivyotokea katika Kijiji cha Mwamashimba, pia imetokezea huko Ijogohya, Imalanguzu. Wanakijiji wanakimbilia kujiunga CHADEMA, kwa kasi ya ajabu. Aliyetoa taarifa yeye anasema "kijiji kizima kimehamia CHADEMA (lakini nimemkatalia kusema lugha hiyo, haiwezekani kijijiji kizima! Kijiji kizima aisee! hapana) Lakini kwa wale wasiojua, vijijini wananchi wanajivunia sana kadi. Nimewahi kushuhudia wengi wao wakishakabidhiwa kadi, kwa kununua, huwa wanazikumbatia kwa furaha utafikiri wamepata mkombozi hivi. Nitaendelea kuwapatia taarifa. Hii ya mwisho aliyenipatia/kunijuza, alikuwa amepanda juu ya mti ili afanikiwe kupiga simu. Mawasiliano ni shida balaa. This is interior penetration brothers. Hiyo ndiyo OCI (Operesheni Chukua Igunga).
     
  5. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siamini kama wewe, ninavyokuheshimu hapa jamvini unaweza kuuliza maswali kama hayo. Wakati mengine tayari yana majibu katika thread, au mku unalo lako jambo. Nway ntakujibu hilo la pili; kuna mikutano ya ujenzi wa chama.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Operesheni Chukua Igunga
     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Je huoni kuwa kufanya mikutano sasa hivi wakati hilo jimbo liko wazi sio kuvunja sheria?.Je hiyo haitaonekana kama ni kupiga kampeni kabla ya uchaguzi?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,ivuga soma basi content kwanza sio title then una comment
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hao kina mama wa Igunga inaonekana ni hodari wa kulialia, wakati Mlafi Rostam anawaaga walilia, saizi wanagongelewa dose wanalia. Hata akienda msanii Jah-Kaya watalia tu...the trust I have in them is depreciating with days
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo sheria ni ipi inayo vunjwa?
    au unawaza tu kwamba ni kuvunja sheria?
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siyo kampeni kwa vile hawana mgombea wanae mnadi. Wangekua tayari wana mtu wao wanaomba wananchi wampigie kura muda ukifika ndiyo ingekua kuvunja sheria za uchaguzi. Kama unavyo takiwa kufahamu mkuu hakuna kampeni bila mgombea. Unless kuwe na ushahidi kuwa kuna mtu wameanza kumnadi.
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    daftari la kudumu la wapiga kura lingerekebishwa kwanza kabla ya huo uchaguzi kwa sababu maelfu ya vijana watawekwa kando kiulazima.
    hAWA VIJANA NI WENGI NA NDIO WATAKAOAMUA MSHINDI
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Asante kwa Taarifa. Ila kuweni makini na hizo kadi, isije kuwa CCM wamewatuma wakanunue kisha Magamba yakianza yanaigiza zinarudishwa.
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu haiwezi kuwa OIC operation igunga for Chadema?
     
  15. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    OCI= Oparesheni Chukua Igunga!
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    jimbo hili likichukuliwa na chadema itakuwa ni meseji nzito kwa magamba kuwa nchi imewashinda hivyo wanapaswa kuondoka ilkulu kabla ya 2015
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mchungaji mmoja alikua anahubiri,na katika mahubiri yake mama mmoja alikua akimuangalia
    analia kweli kweli,basi yule mchungaji akaendelea kuhubiri akijua "neno" lina muingia yule mama!

    Baada ya ibada akamfuata yule mama akamuuliza:-
    mchungaji: inaonekana umemkosea Mungu sana,ni dhambi gani hiyo ili nikuombee?

    mama:sijafanya dhambi yoyote mchungaji,ila kila nilipo kua nakuona na ndevu zako hizo
    nilikua nakumbuka beberu wangu aliye ibiwa week moja iliyo pita!

    mchungaji: *************!!!!!!!!!!!!?????####

    Wamama hao kulia haimaanishi ushindi kwa wale wanao watolea machozi,ila ni busara kuwadadisi wanalilia
    lini,yawezekana wametapeliwa sana na kila wakimuona mwanasiasa wanataka "kumla nyama" ila
    dhamira zao zinawasuta na kujikuta wanalia,msishabikie kila kitu kwa kudhani kiko on your beneficial side
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,wananunua buku wanaenda kuuza 10,000/=
    ama kweli maisha magumu sana,ndo wakati wa biashara lakini huu
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The CHADEMA political Cubs; BAVICHA - mambo mbele kwa mbele huko Igunga mpaka kieleweke!!!!!!!!!! Wananchi kote miji na vijijini huko wakishaamua kukipenda CDM na kukipotezea Chama Cha Magamba, je ni nani wa kuwazuia Tanzania hii???

     
  20. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umegusia jambo la msingi sana
     
Loading...