Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ocean Road hospital - wagonjwa waomba madaktari bingwa na vifaa kuokoa maisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Aug 21, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,094
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya wagonjwa wa saratani waliolazwa katika hospitali ya Ocean road jijini Dar es salaam wamelalamikia ukosefu wa vifaa vya matibabu katika hospitali hiyo huku wakiitaka serikali kufanya tafiti mbalimbali kukabiliana na saratani.



    video kwa hisani ya itvtanzania wa youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waziri wa afya amesema hatuhitaji kuwa na madaktari bingwa. Hao wagonjwa hawakusikia?Hawana radio huko wodini?
    Dont get mad at me. Mchukie waziri wa afya, wa CCM.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri wa afya wamemueka mzanzibari mnategemea atakua na uchungu na watanganyika? Ye kwao zenji mambo safi ndo mana tunasemaga mambo yanayohusu watu wa bara yawe yanaangaliwa na mtanganyika mbona wabara hawapewi wizara huko zenji?
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukosefu wa vifaa tiba kwa wagonjwa wa kansa ni death trap kwa kweli. The worst is yet to come!
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vifaa kama PCA pump ni muhimu sana kwa wagonjwa wa sarakani ku control maumivu. Kwa kuwa serikali yetu ni ombaomba, hizi pump CT na MRI machines ingekuwa next agenda ya kuombwa na Mh JK akienda Marekani
     
Loading...