Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OCD Serengeti MCHIMABA MADINI, avuliwa madaraka yake

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ntamaholo, Mar 28, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Yule shujaa wa kuchukua mali zake kama mtanzania, OCD (w) serengeti al;iyekamatwa na mhifadhi wa serengeti, amevuliwa madaraka yake huku daraja la utumishi likibaki vilevile. Kamanda Boazi alipoulizwa wadau wa OCD katika sakata hilo, alisema watawajibishwa na mamlaka husika zilizowaweka pale.

    OCD huyo amenyang'anywa madaraka kwa kile wanachodai ni kupisha uchungunzi, kwa sasa atatumika katika ofisi za polisi mkoa wa musoma

    source STAR TV jana saa mbili usiku habari
     
  2. Quirine

    Quirine Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekubali kazi ya msela
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kiuendeshaji, Jeshi la Polisi halina tofauti na Serikali ya CCM.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Na wale waliobambika dawa kwa Mengi jnr. Wako wapi sasa?
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    kuna waraka unaowataka maafisaa kuitumikia CCM tena unawabana kuwa wakimaliza utunishi watakuwa kambi ya CCM tu na si vyama vingine. ndio maana walikuwa wote ni ngome ya CCM. Mkuu wa wilaya, Usalama wa taifa wilaya, na mkuu wa polisi wilaya
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aibu kubwa kwa Jeshi la police na Usalama wa Taifa pia.
     
Loading...