Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OCD Arusha afutwe kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Nov 1, 2011.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi IGP Mwema,wema wake upo wapi kwa watanzania? kwanini asichukue uamuzi mwepesi wa kumfuta huyu Gamba aliyevaa magwanda ya kaki na yaliyowekwa nyota mabegani?

    Mzembe sana Zuzu beriberi eti OCD Arusha,Kwanini anatumia madaraka yake vibaya?

    Naomba Ewe said mwana wa mwema onyesha wema wako kwa kumfuta kazi mara moja Zuzu wa beriberi!!

    Nawakilisha
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!huyu jamaa ni shida sana hapa Arusha!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    apewe taraka 3
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa nami naungana na wewe mwana jf huyu ocd nafikiri huyo mwenga angemfuta kazi haraka maana wakati yuko likizo mbona vurugu kama hizo hazikuwepo?
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    If wishes were horses, beggars would ride
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,678
    Likes Received: 9,324
    Trophy Points: 280
    Kwa nini afutwe kazi OCD? huyo anatenda kipumbavu kwa sababu yuko ndani ya kundi la wapumbavu ndio maana anaweza kuwaita wana Arusha panya na pengine Mwema akachekelea.
    Dawa ni kuvunja jeshi zima la Polisi na kuunda jeshi jipya lenye kufuata weledi wa kipolisi. Mbona 1964 KAR ilivunjwa na kuanzishwa TPDF? Ujinga wa Polisi si Arusha pekee ni kila sehemu, ila Arusha unajulikana kwa vile wana wa Arusha wanae mpambanaji anayeweza kukaa mstari wa mbele na kujitoa nafsi yake bila woga. Huyo Zuberi ndio picha ya ma OCD wengi nchi hii.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja! mimi niliitwa panya pale mahakamani!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Na wakati kwa magamba ndo anaonekana mchapa kazi!
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama hawezi aache sisi panya tutamtoa wenyewe
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa kama Mwema mwenyewe ndio amemtuma awadhalilishe watu kwa kuwaita panya atamwajibisha vipi?
     
  11. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wananchi tukishindwa kumuwajibisha basi tuvumilie haya maumivu maana anatekeleza maagizo ya ambao wangemuwajibisha. Inauma ila ndo ukweli huu mfumo unawalinda na kuwanufaisha wateule wachache
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtu anapokabidhiwa dhamana kubwa serikalini, wakati hajui majukumu yake ni sawa na kuweka almasi kwenye pua ya nguruwe!
    Ana ile dhana ya kizamani kuwa kazi ya Polisi ni kupiga watu...dhana ya vijijini, ambako kila wakimwona polisi wanajificha, hata kama mtu hanA kosa!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    ASEEE HILI JAMAA
    LIMESHALEWA MADARAKA
    LINAWAITA WANAADAM WENZIE PANYb
    lipewe likizo ya milele nyambaf kabisa
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,211
    Likes Received: 11,555
    Trophy Points: 280
    Uyu OCD wa Arusha asipoenda sambamba na system kandamizi atatupwa makao makuu ambapo hamna deal kama ambavyo baba Bazili Matei aligoma kuburuzwa na system kandamizi matokeo yake baada ya uchaguzi akatupwa makao makuu kupanga mafaili ya Mwema.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    likizo haitoshi, anatakiwa azikwe mzima mzima
     
  16. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usitegemee kitu kama hicho. Huyo hajafanya kwa bahati mbaya. Narudia tena,anajua analolifanya na ni makusudi.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,211
    Likes Received: 11,555
    Trophy Points: 280

    OCD yuko busy na siasa kiasi kwamba swala la ulinzi wa raia halizingatiwi kabisa Arusha mjini, vibaka na majambazi wametanda kila mtaa wanakwiba mali za wapita njia kama kwenye sinema flani tena wazi wazi. OCD kilaza ana mdomo mchafu kama chamber ya bwawa la mavi amesababisha mpaka watendaji wa ofisi yake wanafanya kazi ya jamuhuri kisiasa-siasa mpaka mji wa arusha umezidi kugubikwa na janga la uhalifu na wezi wanakula sahani moja na askari just because kuanzia OCD mpaka konstebo wamekua wanasiasa na wafanyabiashara ndani ya jeshi la polisi Arusha mjini.
     
  18. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo Said Mwema ndo wale wale! Dawa ni wananchi kumvizia na kumpiga mawe hadi kufa huyo OCD wa Arusha. Pumbavu zake..!!
     
  19. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Huyu OCD anafanya kazi ya CCM kubaka demokrasia. Yote haya yanamwisho. Ndugu zangu Watanzania tuungane. Hatuna cha kupoteza ila umaskini utokanao na CCM
     
  20. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama wananchi ni panya na panya wanahitaji kulindwa basi yeye ni PAKA SHUME. Au siyo wadau.
     
Loading...