Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Occupy Mnazi Mmoja Dar, Bungeni Dodoma, Inakuja TZ Jiandae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haki, Oct 11, 2011.

  1. H

    Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    occupy.jpg

    Mpango maalum unakuja wa KuOccupy Mnazi Mmoja Dar, Dodoma Bungeni unakuja TZ.

    Dhumuni:

    Vijana tunataka Rushwa iondolewe Serikalini

    Ardhi Isiuzwe kwa Wageni

    Tofauti kati ya Maskini na Tajiri Ipunguzwe

    Na mengi yote



    Note: Hatuna Uhusiano na Chama Chochote cha Kisiasa

    Angalia: http://www.occupydar.blogspot.com
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una maana gani hapo pekundu? wageni watudi kwao ama?
     
  3. H

    Haki JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma vizuri hiyo sentence
     
  4. H

    Haki JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana na wazee mnatakiwa mjitokeze kwa wingi.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yasijekuwa ya Mwingereza DC.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siku hizi hata mniambie kuna maandamano ya mei mosi siawaamini watanzania.... hadi nione wako mitaani

    OK
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnatuzingua tu. Halafu sentensi zako hazijapangwa ipasavyo kufikisha taarifa.
    Hebu i-edit kwanza ndo upost.
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..Unaonekana ulikuwa na Haraka sana ya kupost huu uzi..kwenye RED sijakusoma kabisa..
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Umma kweli uko jirani mno lakini si kwa mtindo wako huo.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hizo ni kelele tu, hazna matendo.
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata kama hamuhusianai na chama chochote si neno. Jambo la muhumu ni kufikisha madai halali kuhusu nchi yenu. Chama au vyama si muhimu sana.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hauna undugu na mwingereza wa DC?
     
  13. S

    S.I.A Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwana yangu macho
     
  14. H

    Haki JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KuOccupy? angalia News ili ujue mafanikio ya KuOccupy.

    Neno limetokana na mpango uliopo USA, "Occupy Wall Street"

    Tuna Occupy Mnazi mmoja kwa sababu mnazi mmoja kuna historia kubwa sana ya TZ, na Tuna Occupy Bungeni Dodoma kwa sababu ndiko kwenye Ujinga wa Serikali yetu.
     
  15. H

    Haki JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka vijana wajitokeze kwa wingi ktk hii Occupy Mnazi Mmoja, Bungeni Dodoma.
     
  16. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mbona husemi siku na muda?Au itakua saa 9 usiku?
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hizi sio zile zile za kuandamana tanzania nzima na hatujaona kitu? Watanzania tulioko JF na kuona thread hii ni wachache mno, sambaza ujumbe pia kwa medias, twitter, facebook etc
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    haki inapotea.
    Haki haijui haki.
    Haki hautupi haki.
    Haki ni ya nani?
    Maneno yako na haki havifanani.
     
  19. H

    Haki JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo ktk progress. Tunataka nguvu zenu kwa wingi. Tunataka VIJANA ndiyo wachukue uongozi wa nchi.

    Note: Hatupo ktk Chama Chochote Cha Kisiasa Nchini.

    Tunataka kuanza upya. TZ WAKE UP
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama umechanganyikiwa. Huwa mapinduzi hayafanywi kama wewe unavyotaka.

    Uandishi wako unanipa tabu kukuelewa, umeshindwa kuandaa hoja vizuri na kuziwasilisha. Unakurupuka tu.

    Jipange tena, urudi na hoja zilizoshiba.
     
Loading...