Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ocampo get ready your job description is enlarged.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Jan 5, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    From heavsdrops,media n the individuals,I hereby call upon mr Ocampo to get airticket to Tanzania so as to collect more job deals of his business. What goes on in Arusha seem to employ you more! Added to politicians,we think police officers might fall in your task net. I can't believe not dreaming! Tanzania a land not to stay but come and go! This is a time Tanzania desires to have a colonialist than self evil rule! Ocamp get prepared. "If Africans are given weapons,next day they kill each other" by South africa white regime Prime Minister.
     
  2. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Where is Ocampooooo,
    kuja hapa Arusha mara moja, 10 killed, they get order to shoot & kill innocent civilians
    who demand their rights, umeme umepanda, Dowans wanalipwa taxpayers money illegally
    Ocampooooo, come hapa, who ordered to shoot & kill peleka the hague, Ocampoo no dought waliiba kura hapa pia, sasa wameua unataka ushahidi ( exhibit) ipi tena
    Ocampoooo, njooooo quick hapa Arusha, haraka, before it will be a RED WAR, wahi
    maana watu wa Arusha hawata kubali as i know them they will revenge, ni wakali mno,
    ukiuua masai, mwiraqw, mmeru, mwarusha, hata mmoja ni balaa, raia walikuwa hawana
    silaha why shoot them?
     
  3. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwendesha mashtaka mkuu wa Icc.
    Ametua jana Usiku Katika uwanja wa ndege wa MWALIMU NYERRE .Chini ya ulinzi mkali na hakuna mwandishi wa Habari aliyeruhusiwa kumhoji .juu ya ziara yake ya ghafla .lakini wachambuzi wa mambo ya siasa wanaihusisha na mauaji ya huko Arusha yanayosemekana kufanywa na jeshi la polisi mkoani humo .
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    guuuuuuuuuuud
    thats i was dreaming abt
    welcome ocampo n du the nidfull plz
    wasije wakammislid tu jaman au wakampa vikwazo katika kufanya kaz zake
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hili halina chembe ya ukweli kama Ocampo kaja Dar ni kwa shughuli zake nyingine kamwe asingeweza kujua au kutabiri vurugu ambazo polisi wetu wamezianzisha hapo Arusha.......................
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nakuweka kwenye list ya watu wanaokula valuu asubuhi badala ya chai
     
  7. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kizushi hayana nafasi ktk harakati za ukombozi. Thibitisha unachoandika hapa maana watu wengi ndani na nje ya nchi wanafuatilia masuala ya nchi kupitia jamvi hili.
     
  8. m

    mbarbaig Senior Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama huna cha kuandika bora ukae kimya
     
  9. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hivi unapata faida gani kusema Uongo?. Naona umeamuka na Kilevi
     
  10. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!!!!!!!!!!!! Muogopeni MUNGU. Hii thread ni kama vile leo ni tarehe Mosi April yaani siku ya wajinga. :A S 465:
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu sio wakati wa utani,be serious watu wanapoteza maisha wewe unafanya utani?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi ni viroba vya Rambo gin nigongo iliyopewa jina tu alc,58% kwani siyo mzima huyu jamaa!!
     
  13. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes, Ocampo must come Arusha! Lazima damu hizi hazipotei bure, aliyetoa amri ya kuua na aliyewapa silaha za moto kukabiliana na wanawake, watoto na wazee kama akina Dr. Slaa wasio na hata fimbo .... wote lazima waende The Hegue
     
  14. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ziara hii ya ghafla ya Ocampo,imetokana na somo alilopata kenya na Guinea Bisau kwa kapteni Kamala. kwani dola inakuwa inaficha maiti ili kupoteza ushaidi na kudanganya juu ya watu waliouwawa na kupotea.ndio maana imemlazimu Ocampo kuwa wa kwanza kufika katika scene of crime ili kukusanya evidence katika kuhakikisha justice inatendeka katika genocide iliyofanywa na vijana wa Mwema.People power ..hakuna kurudi nyuma.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    c.r.a.p
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu... upupu kama huuu peleka jukwaa lenu lile la utani

    when people are serious na wewe unaleta utani wa kishoga inaboa sana
     
  17. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    weee ndugu, plese, nimejizuiya lakn nimeshindwa, kk/dd acha uongo ndugu yangu haukusaidii, hakuna haja ya wana JF kuendelea kuchangia hapa
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ocampo ni mtu anayependa publicity sana. Is a friend of Journalists, hawezi kukubali akatua nchini na asikutane nao. Hii si tetesi bali uongo.
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :rain:
    Nilitaka nikuombee upigwe BAN lakini nimegundua kuwa ulikusudia kushusha hectic za wanajamii.

    Ila usirudie tena maana unaweza kusababisha watu wengine kupigwa BAN kwa kukutusi
     
  20. N

    Nanu JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani wakati kuna mada za kujadili zenye kuleta tija hebu tuache porojo. Ocampo aje kufanya nini Dar? Yule huwa anakwenda hatua za mwisho kabisa baada ya kuwa amepata data zote zinazohitajika! hata hivyo hakuna hata mkubwa mmoja aliyelaani umwagikaji damu Arusha zaidi ya sisi watu wa ndani kusema hili na lile! lakini nadhani hawajachelewa!
     
Loading...