Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ocampo anataka kumkaanga Gaddafi!

Discussion in 'International Forum' started by Rungu, May 4, 2011.

  1. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Sasa Gadhafi hana pa kutokea, ICC wanamtayarishia kikaango chenye mafuta ya moto!

    Gadhafi war crimes probe prosecutor to report findings

    By the CNN Wire Staff
    May 4, 2011 -- Updated 0821 GMT (1621 HKT)

    (CNN) -- The chief prosecutor of the International Criminal Court will release details Wednesday of his investigation into whether Moammar Gadhafi's government committed crimes against humanity in the civil war raging in Libya.

    Prosecutor Luis Moreno-Ocampo will be in New York to update the U.N. Security Council on the investigation, the ICC said in a statement.

    In March, shortly after the International Criminal Court was asked to investigate the issue, a court spokeswoman said Gadhafi would probably face serious charges.

    Moreno-Ocampo said he had uncovered "strong evidence" against some people in Libya and that he planned to issue arrest warrants soon.

    But Moreno-Ocampo did not name the people he said he had evidence on.

    "Even today, people in Tripoli are arrested illegally, tortured and they disappear," Moreno-Ocampo told CNN. "We have evidence of that and we will show it to the judges


    Habari kutoka CNN
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hii mahakama ya ICC ipo kwa ajili ya waafrika tuu?hao walio waua wajukuu wa gadafi kina nani?wana haki ya kuua?wa afrikaa tuamke hii mahakama inazidi kutumaliza
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Julian Borger, diplomatic editor | The Guardian

    Wednesday 4 May 2011

     
  4. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ICC inatakiwa ikamkamate kwanza Bush na Obama, kwa kuwa ni waharifu wakubwa wa makosa ya kivita, kinyume chake haina maana.
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama watakubaliana nawe!
     
  6. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nilijisemea mwenyewe kuwa waafrika watakoma na ocampo....lol!ni mmoja baada ya mwingine ila magharibi inakuwa mh!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Bunduki zimetengenezwa kwa ajili ya waafrika...yes (ndizo zinapoteza maisha ya ndugu zetu kila kukicha)...bidhaa zisizo na ubora soko lake ni Afrika...na finally ni aina hii mpya ya ukoloni ambayo tunaotawaliwa tunamsifu aliyetukalia eti kwa kua ni mbabe wa wababe...nani atafuata baada ya kusherehekea msiba wa mwenzio?
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    But hii issue ya gadafi inaonyesha kweli bado ukoloni upo. Though simsapoti lakini kuna jambo dunia hatujajua juu ya fall out ya gaddafi na west.


    Sijawai kusikia west wakiongela openly kuspport na kuwapa silaha wapinzani wa serikali iliyo madarakani kikatiba.

    What West is doing in libya hawawezi kufanya sehemu nyingine kama syria au hata Mubarak angegoma.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Huyu muajentina nae anaongeza kesi tu ICC tena majority ni za kutoka Afrika kama siyo zote...
     
  10. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    wakati uvamizi unaanza Libya,nililaani uvamizi huo,watu wengi hapa jamvini wakanishutumu sana,leo mnaanza kuona ubeberu
    huu ni ubeberu ni lazima tulaani na kupinga kwa nguvu zote,
     
  11. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni akina nani hao wanaoanza leo?
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Binafsi nilipinga uvamizi huo bt nikakaa kimya baada ya kukosa support...ikanibidi nimfunue Qaddafi ili nimfahamu ni mtu wa aina gani...well ana mazuri yake na mabaya as well...lakini hii haiwezi kua leseni ya taifa moja kuinuka juu ya taifa lingine...huu ni uhalifu wa kimataifa! Ambao pamoja na mambo mengine The Hague inatakiwa ijaze wahalifu hawa wanaojichukulia maamuzi mikononi pasi kushirikisha nafsi zao! Libya imeshaingizwa ktki civil war,Egypt na Syria...nasikitika sana kwa kua wenye sauti wameamua kuwa mabubu!
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri awaseme ikiwezekana awaquote kabisa.
     
Loading...