Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obameter tukiCopy hii si mbaya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Sep 18, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa wa politifact wanarecords ya ahadi zote alizotoa Obama wakati anaomba urais, wanaonyesha ahadi alizotekeleza, ahadi zilizo kwenye pipeline (zinazofanyiwa kazi sasa), ahadi alizovunja na ahadi ambazo ametekeleza lakini sio kwa namna ile aliahidi yaani kama amecompromise flani hivi.

    Kama tunagefanya hivi na sie ingekua poa sana, yaani zile ahadi zote sijui mia ngapi zile alizotoa mkuu wa kaya kama tuziweke zote sehemu moja accessible (sio kwenye ilani ambazo mwenye nazo ni nape tu) afu tucheck zile zilizotekelezwa na zile hazijatekelezwa.

    Pia tupime na ahadi zenyewe, zina tija? isije kuwa mtu anasimama jukwaani anawaahidi atashughulikia bei ya sukari, maana mi nina wasiwasi na hawa wenzangu, uchelewi kusikia nitahakikisha sukari inauzwa 1700 kwa kilo!
     
Loading...