Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Obama" wa Korogwe na vazi la kanga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 31, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mgombea wa ubunge kwa tikiti ya CCM, Yusuph Nasir Abdallah (kushoto) akiwa na mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Tanga Mussa Shermkweli wakati wa kampani hivi karibuni jimbo la Korogwe.

    Yusuph ambaye pia anafahamika kama "Obama wa Korogwe" alimbwaga chini mwalimu wake wa zamani na naibu waziri wa habari,michezo na utamaduni Mh. Joel Bendera...

    Staili hii ya upande mmoja wa kanga begani imekaaje maana huwa namuona festi ladi akitoka hivyo pia?
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa alibeba chupi ya mkewe akidhania kabeba leso....! mbele za watu akajifuta jasho...! loooooo!!!!!!!!!!
    mbaya zaidi ilikuwa haijafuliwa....!

    sasa jamaa alidhani kabeba bendera ya sisiemu...! :becky::becky::becky:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Toto la KITANGA HILO, UNASHANGAA NINI AKIBEBA KANGA?

     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuuh Hii ni style mupya kabisa wajameni.

    Niliwasikiliza G. Hando na Barbara Hassan wa kipindi cha PB-Clouds FM asubuhi leo walijiuliza maswali mengi sana na hawakupata jibu ama kweli siasa za mwaka huu ni kiboko

    Au nae alitaka kuja na style yake ili wapiga kura wasije msahau siku ya kumpigia kura nini?
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha sana SW aloooouuu
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa kaigilizia toka ka festi ledi.....

    [​IMG]
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu kutakuwa na matokea ya uchaguzi ya ajabu maana mbwembwe kibao
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si ajabu ukiiona baadhi ya midume ikitoka na staili hii hivi karibuni
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii kali duh mwanaume khanga bana:becky::becky::becky:
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaa, labda alidhani ni fasheni. si unaona festi ledi anavyopendeza?
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mhhh mambo ya Tanga sigara pande mbili! Sigara Kali huvutwa kote kote
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msemo wako kiboko umeshiba
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Tumekusoma Reverend!:becky::becky:
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mchungaji anapenda haka katufe Thanks!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Nimesaha do ze nidful:becky:
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu ni shoga si mwanamke si mwanaume, hivi haoni aibu hata kwa wanawe
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2: Changanya na zako
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwani tatizo ni nini hapo jamani,mbona poa tu,mradi hajaifunga kiunoni.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii style wameiga toka kwa Wanigeria hata huyo mama Salma nae kadesa huko huko.
     
  20. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LOL..hivi eeh?? Aisee amesahau lemba kichwani..mwanasiasa lazima uwe mbunifu.
     
Loading...