Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OBAMA vs BUSH: Nani katili zaidi?

Discussion in 'International Forum' started by Perry, Oct 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,hvi kati ya hao watu wawil hapo juu nani ni katili kuliko mwenzie?maana tumeshuhudia Bush alikua ana vurugu nyingi lakini hakuwahi kuua viongozi wakuu wanaoshukiwa kwa tuhuma mbalimbali,huyu ndugu yetu obama yeye hana maneno mengi ila actions zake tunazishuhudia wote.
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    wote kama ni shule, ni shule moja course moja ila madarasa tofauti, mmoja aliuwa Milioni Iraq, mwingine naona anajaribu kumvutia kasi keshashiriki katika kuilipua libya, na maelfu kupitia drones huko Yemen, Somalia, Pakistani n.k.

    bush alikuwa akiwatorture anaowakamata kule Guantanamo, huyu wa sasa naona anawalipua tu moja kwa moja

    Kiufupi, huyu wa sasa naye ni katili, anaweza kuafanya lolote kwa ajili ya mamlaka, roho ya utu hana kabisa
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa bado ni BUSHI ila kwa kadri siku zinavyoenda OBAMA ATAONGOZA
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katili zaidi ni Osama.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Offpoint...unapenda kwenda nje kwasababu ya kale kachuki kako aise utakufa kwa kihoro
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sera na ufisadi kuridhisha corporations na mafisadi wanaowasupport wakati wa uchaguzi ndiyo hudictate maamuzi ya viongozi wengi. wote hao wawili Bush and Obama wanamtumikia bwana mmoja
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Obama ni mnafiki na muuaji mbaya zaidi..bora Bush alikua anakuambia kabisa...hili jaluo lenyewe limeanza na Afrika sehemu ambayo baba yake alizaliwa yani laan ni mbaya sana kisa madaraka..ovyooo
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Be specific and dare to talk openly. Nani huyo Bwana wao wanayemtumikia?
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umemwona na umemtambua eeenh!!!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa wote ni makatili wakubwa mikono yao imejaa damu za watu wasiokuwa na hatia..
     
  11. c

    charndams JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anamaanisha obama -yaani osama=obama
     
  12. c

    charndams JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    like the father, like the son. wote maharamia wakuu
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    They are true servant of god as they protect the world frm terrorists
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    japo namkubali obama ila ni gaidi la kutisha kama nini.
     
  15. c

    charndams JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    servants of God indeed!!!!! thank you for see that they do protect the world from terrorism. yes, hold on and wait the turn for your man to cease performing, that will be the day you will curse the birth of Obama and the so called Bush and rally the nation to return the mosquito nets you are enjoying now.
     
  16. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,798
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mbona mnaanzia mbali kufagia tuanzie hapapa nyumbani ndipo tutoke nje
    Hapa Kwetu Tanzania ni nani Rais ambaye ni katili kyliko awamu zote?????
    Mimi nitaaza na jibu kabisa;
    Awamu tuliyo nayo sasa ni katili kupita zote tumeshuhudia mauaji Arusha,Mbeya,Nyamongo na Dodoma juzi ambako hata serikali na vyombo vyake haijasema imeua wanamchi wangapi na iliyojeruhi haijasema Ila jua kuwa ni wengi maradufu.
     
  17. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 519
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    well said
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,227
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    What has Obama got to do with all this? Mlitaka afanyeje? Hizi ni agenda zipo miaka nenda rudi ni bahati mbaya imemkuta Obama katika utawala wake hata angekuja rais kushuka toka mbinguni angetekeleza. Soma historia ya Marekani ndipo utaelewa. Obama bado ni mtu mwema tu anakubalika na wengi kwa hilo including his own people in the States.
     
  19. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Obama ni mnafiki mkubwa sana.... na adui wa Africa.. Pakawa unaposema anapendwa nchini kwake embu angalia vizuri vyombo vya habari huko.. ana wakati mgumu sana tu. Kuhusu sera za marekani ni kweli kuna vitu ambavyo hata yeye hawezi kuvibadilisha akijaribu kufanya hivyo watamfanya kama walivyomfanya John Kennedy.

    Lakini kuhakikisha amemuuwa Gaddafi kweli kamwe Obama and American will never be my favoriteds..
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wapo sawa... Ila the Good thing with Bush sio mnafiki, wee kama adui unakua unajua kua hakupendi, where as Obama hujifanya vile ambavo sivo...
     
Loading...