Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OBAMA victory party ulipo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Nov 5, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mimi jioni hii ninajichanganya na Democrats abroad South Bank sasa kama kuna watu mnaweza basi njooni tukutane and of course hata mlio single and ready to mingle njooni


    One thing is for sure dont expect kukutana na wabongo na hapo ndipo raha iliko kwa hiyo ukikaa na mizungu wee ni mikamba tuuu

    nasikia wengine wanakutana YATES pale stratford jioni ya leo


    nadhani Dar nako kuna meets kadhaaa

    mnaweza kupost picha hapa
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    That is what i'm talking about
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    na ukiulizwa jina taja majina ya kigeni geni maana ukisema unaitwa Saidi au Mwambulukutu be assured kuwa next question ni WHERE ARE YOU ORIGINALLY FROM?

    sasa ujue huo ni mtego sasa the best option hapo ni kudivert attention na nadhani majibu unayajua
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    GT you gotta be kidding me.

    Kwa hiyo wewe unaona aibu kuwa associated na bongo siyo?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    ndio maana yake hiyo..........
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Accent za kibongo lazima ziresult into the "where are you from originally"s hata ujiite kim xhiao,ila ukiwa saidi mwambulukutu wit a smoove bri-ish accent or an american twang waala, watajua tu umetokea memphis, originally from timbuktu, you just don't embrace your slave name. Nyani, I see the mc cain is gone.......
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mademu wa kibongo michosho

    they take too long na sie wengine tunapenda maji ya Mbeya


    lakini on a serious note nani anataka kuwa associated na MAFISADI wale?

    wakiniluza huwa wanawaambia ZANZIBAR kisha naanza uwongo ...maana najua wengi wanajua kuwa znz ni exotic island lakini hawajui iko wpai

    sasa nikiwaambia iko karibu na Mauritius ohhhhhh you know the rest


    by the way nauliza hivi TSHIRT za OBAMA kama hii zinapatikana wapi?

    [​IMG]
     
Loading...