Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama supporters exposed

Discussion in 'International Forum' started by kmdh, Sep 23, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hawa wafuasi wa Obama ni kama wale wanaoipigia kura CCM kule vijijini. Yaani wapo wapo tuu hawajui kinachoendelea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bobby JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sijaiangalia hiyo video but comment yako inamaanisha akina Oprah Winfrey, Jayz & Beyonce na wengineo kama hao? Sijakusoma vizuri hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia video kwanza ndiyo utaelewa. Hao wakata mauno na wauza sura uliowataja siyo asilimia kubwa ya watakaompigia kura Obama. Waliyo onekena kwenye hiyo video ndiyo ni wengi. Halafu pia hata hapa kwetu kuna wakata mauno na wauza sura wengi tuu ambao wanaipigia kura CCM. Kwa si jambo la ajabu sana, lakini ukitembea kule vijijini utaona wengi wanaipigia kura CCM lakini hawajui kinachoendelea kama hao waliomo kwenye hiyo video hapo juu.
     
  4. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    You made my day!I couldn't believed what I heard but worth a laugh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    That was hilarious :))
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Hmm...I always take these kind of 'man on the street' interviews with a grain of salt.

    And to be fair, you can find a whole bunch of ignoramuses on both sides of the political spectrum and compile soundbites and make it look as if one side is fraught with them.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    so Mit Romney is an alternative? really?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bila ya shaka na kwa upande wa wanao muunga mkono Romney pia kuna wa sempuli hiyo pia.

    Juu ya hivyo, this one was funny
     
  9. e

    emgitty06 Senior Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ridiculous kabisa. Yaani kufikia conclusion kwa kutegemea maneno ya hao handpicked few, ni kushindwa kuwa objective. Tanzania hii pia tuna watu ambao hawaipendi ccm lakini hawajui kwanini. Pia wapo wanaoipenda cdm na hawajui kwanini. Tusiwe kama bendera fuata upepo. Tuwe objective na critical
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini una unaamini walikuwa ni handpicked ni siyo random selection?
     
Loading...