Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama say enough is enough to benjamin Netanyahu

Discussion in 'International Forum' started by Miaghay, Sep 25, 2012.

  1. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Kwa mda sasa kumekua na msuguano wa chini kwa chini kati ya Rais obama wa marekani na waziri mkuu wa israel Benjamin Netanyahu kuhusiana na suala la israel kuitaka marekani iweke redline au mipaka ambayo iran ikiikiuka marekani ataishambulia iran.
    Wakati netanyahu anamforce obama kufanya hilo obama amamkatalia kwa macho makavu na kumweleza kuwa daima siasa za nje za marekani ziko responsible kwa usalama wa marekani kwanza na si vinginevyo.
    Link.
    here here.
    Pia soma debka.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kakutana na mwanaume si madada aliozoe kuwatongoza enzi zake za uwazirimkuu
     
  3. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Big up Presidaa Obama, hawa wa-Israel wamezidi kuifanya Marekani baba yao.! USA has permanent interests not a permanent friends nor enemies
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa uchaguzi kwanza si mambo ya vita
     
  5. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Netanyahu na mit romney ni marafiki wa siku nyingi.sasa anampressure obama mda huu wa kampeni ili akubali na kama akikataa basi akose kura za american jews .netanyahu anajua romney akiwa rais wa marekani basi wamarekani watafanya chochote Netanyahu atakachotaka.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    This is a strategy, a well devised one, especially towards the November elections. Otherwise, US and Israel are more than friends.
     
  7. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Yeah,US and israel are more than friend.Tatizo hapa ni obama.
    Kumbuka baada ya sptember 11,Netanyahu huyuhuyu aliwahi kusema..,''US is very easy to control''.
    Sasa kwa obama amekua hapatani sana na jamaa,kiasi cha hivi karibuni obama kumwambia netanyahu.."you say these people (iranian)have blood in their hand,WHAT ABOUT YOU, you also have blood in your hand.''
    hii walivujisha watu wa ndani kabisa whitehouse .
    Ukichukuliwa urafiki wa netanyahu na romney,lazima benjamini atajaribu kutumia Ushawishi wa AIPAC ili mjaluo asirudi whitehouse.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Obama hampendi Netanyahu siku nyingi sana, ndio maana kuna wakati Obama na Sarkozy walisikika wakimteta huyu Bibi Netanyahu... Obama alisema huyu jamaa ni muongo sana na anamkera mno...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,600
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Hivi hii haiwezi kum-cost Obama kweli katika uchaguzi ujao??
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    husseim OBAMA ATARUDI TENA WHITE HOUSE?
     
  11. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hamna chochote! Watu wana exaggerate ushawishi wa Mayahudi Marekani. Ukweli ni kuwa ingawa wana ushawishi mkubwa, lakini ni rais mwenyewe akiwa lege lege ndiyo wanapitisha mijambo yao. Besides, Wamarekani wengi sasa wameanza kuamka na kuona kuwa Israel is a liability.
     
  12. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hawa ndo wamerekani as usual they have permanent interest nt frends nor enemy wao hapo washaona mpaka wajilizishe na kwamba irani nguvu yao ya kivita ikoje? hawasukumwi na kama wako tayari kufanya mashambuli ndani ya nchi ya watu kam walivyo fanya kwa Osama pale pakistani uyo netenyau analia lia tu kwa mmalekani
     
  13. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,276
    Trophy Points: 280
    Nakuhunga mkono mkuu, Netanyahu ni mtu jueri sana na atumii busara katika mahamuzi yake! Yuko very emotional na ni mahili sana kutumia kisingizio cha holocaust hata ambapo hakihitajiki, atafanya lolote kutimiza malengo yake - nafikili huluka yake hiyo ndio ilimkosesha kuwa Kamanda wa kikosi cha ukomando wakati wa ujana wake, badala yake aliteuliwa mwenzake Erud Baraka kwa kuwa alionekana na mtu makini asiye na papala - Nadhani huyu Erud Barak sasa hivi ni waziri wa Ulinzi wa Israel kama nakumbuka vizuri, huyu ndiye anamudhibiti Netanyahu asikurupuke kuishambulia IRAN, bila Erud kuwepo kwenye Cabinet ya Israel sasa hivi Netanyahu angekuwa amekwisha toa amri ya kuishambulia IRAN bila kujari Merikani wala Dunia itamfikilia vipi!! Ni mtu hatari sana.

    Kauli aliyo itoa Netanyahu ilikuwa na malengo mawili:


    • La kwanza, katika mawazo yake finyu alifikili akitamka hivyo basi Baraka Obama atakuwa na wasi wasi hivyo kutoa amri ya kuishabulia IRAN by surprise ili aweze kuchaguliwa tena katika kipindi cha pili - hapo kwa mawazo yangu naona Netanyahu alinoa sana na Obama hatamsamehe hata kidogo, watajifanya kusalimiana na mambo ya kidiplomasia lakini things will never be the same again.


    • La pili, alitaka Wamerikani Wamchague Rommey ambaye atakubali kucheza ngoma ya Netanyahu afanye atakavyo, Netanyahu anajuwa fika kwamba vyombo vya habari vilivyo vingi Merikani wamiliki wao ni wenye asili ya kiyahudi kwa hiyo alifikili atavitumia kikamilifu akishirikiana na Rommey kumumaliza OBAMA - na hiyo naona amekwama. Kwa kifupi amejivurigia mambo kwa kukosa kuona mbali.
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mmalekani=Mmarekani.
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,445
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    ila nawambieni lazima mtu atapigwa siku moja huyu Iran sijui kama atakaa.
    Pia leo bbc nimeona wameandika kuwa Obama ataongelea kuhusu Iran na kuwa Marekani itafanya kila kitu Iran isimiliki Nyuklia weapons
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    The simple answer is no. Most American Jews vote democratic.
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Bibi in a box...soma hiyo article kwenye Newsweek ya October 1&8, utapata habari yote ya Netanyahu!.
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alafu pia democrats sio watu wa vita..subiri romney achukue white house muone mwakani marekani inashambulia Iran
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    The good thing is Mitt Romney he no gonna be the President of The United States, he is not only losing to Obama but he is being crushed!.
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    God look at the World
     
Loading...