Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama ni Mkristo au Mwislamu ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Jan 27, 2011.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280


    Tujadili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani siku anaapa alitumia kitabu gani?
    Alitumia Katiba, Bible au Qura'an ??
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hey Sha Kingu...hujaelewa usidandie. Jamaaa ni mkristo.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo you tube ni watuwalii-edit ili aonekane yeye ni muislam. Kule pakistan wanaipenda sana ili kuongeza imani.hamna lolote hapo!
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,820
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Kuna Rev. Jeremiah Wright, huyu atakupa jibu ilitafutalo.
    Umewahi kusikia black church?
    Pia haitegemewi kwa miaka ya karibuni kuwa itatokea Rais wa USA kuwa muislamu.
    lakini Obama huonekana mara zote kwenda kanisani kila anapoapata nafasi.
    kwa hiyo hakuna cha kujadili hapa. Au wewe umejiunga na "bithers" movement?
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Shakitundu kwanini tujadili dini ya mtu itakusaidia nini kujua dini ya Obama?
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sure jamani great thinkerz,huyu bwana na dini yake haituhusu,its better tukijadili kuhusu mustakabali wa tz,ktk nyanja zote social,economic,political,traditional,scientintifical as well as mafisadical...hoping tutabring impact ktk nchi yetu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Obama ni Mmarekani!
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akiwa mkristo au muislam inasaidia nini? kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Yaani wee unadhani sisi hatuna kazi ya kufanya ili tujadii ujinga? hebu ngoja nitafute thread za watu wenye akili timamu niweze kuchangia Maslahi ya Taifa langu. huku nimepotea njia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Laiti mngejua imani ya huyu jamaa, lakini kamwe si moja kati ya hizo mbili:laugh:!!!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    freemasons.dini alionayo ni ya jina tu.hata hivo ni imani yake na Mungu wake.wacha nkapate moja baridiiiiiii huu upupu.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi waislam huwa hamna hoja, eh?

    Is there any constructive message here? I don't think so muham-madans.

    The same twisted muham-madic bogus thinking
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Oβama ni muslim, wajihi wake tu unamtambulisha.
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uislamu ni dini ni utamduni na ni utaifa!?
    Ndiyo maana kuna kitu kama
    " Mali za waislamu"

    Mataifa ya kadhaa ya Asia na Middle East serikali zao ni za Kiislamu.

    Sijui ukiwa Muislamu Tanzania unaweza dai kwamba mali zote za mataifa hayo na wewe ni mmiliki??
    Bakhresa anamiriki biashara kibao kwa sababu tu ni Muislam basi kuna waislamu wanadhani mali ya huyu jamaa ni yao pia.
    Rais ni Muslamu kuna Waislamu wanadhani sasa tanzania ni ya Kiislamu. Rais alipokuwa mkristo kuna waislamu waliamini kwa dhati kwamba nchi ilikuwa ni ya kikristo.

    Sijui ni ufahamu mdogo aua ni msisitizo duni wa kiimani wenye kudumaza uelewa??

    Obama kuwa Muislamu ni jambo muhimu sana kwa muanzisha hoja kwamba sasa dola ya Kiislamu imetinga First world imani nyingine mlie tu.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yaaack
     
  18. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Luza
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilidhani mu ma great thinker, kumbe ni sinker. Get your knowledge right sio kukurupuka.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    You need edu.

    Hata mbwa wa Marehemu Muham-mad (PBUH) anajuwa kuwa Obama ni Mkristo. Sasa nani kakurupuka.
     
Loading...